ดู: 3279|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำแลัวจมูกไม่โด่งอ่ะ แบบนี้แก้ได้รึปล่าวคะ..!!!!นอยเวอร์!!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Onlyyean เมื่อ 2014-3-13 02:29

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Onlyyean เมื่อ 2014-3-12 10:59

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Onlyyean เมื่อ 2014-3-12 10:49

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Onlyyean เมื่อ 2014-3-12 10:21

เราคาดหวังสุดชีวิตว่าต้องออกมาสวยโด่งแน่นอน เพราะเราทำที่พิกุลคลีนิคในราคา 48,000บาท!!!!
ค่าเสริมใหม่ 40,000 ตัดปีกจมูก 10,000 จ่ายสดลด3%
แล้วไหนจะค่า เครื่องบินไปกลับ กทม ค่าที่พัก รวมๆกว่าจะได้จมูกมาก็เกือบ6หมื่น..!!!
เราก็คุยกับหมอว่าอยากได้โด่ง คมๆเหมือนญาญ่าหญิง เพราะอาชีพเราร้องเพลงขึ้นเวทีตลอด หมอบอกเราว่าจมูกเราสั้นอาจจะได้ไม่เหมือนขนานนั้น แต่จะโด่งสวยขึ้นแน่นอน. จมูกก็จะดูยาวขึ้นด้วย!!! เราก็ทำใจ แต่เชื่อฝีมือหมอ
แต่พอทำออกมาทำไมไม่ไม่โด่งเลยอ่ะ!!! เพื่อนๆเราบอกลองไปขอแก้ดูเพราะมันไม่โด่ง เหมือนไม่ได้ทำอะไรกับจมูกมาเลย
ไม่รู้ว่าหมอจะแก้ให้รึปล่าว ภาพก่อนเสริมจมูก

หลังเสริมจมูก 2เดือน..

ถ้าเป็นเพื่อนๆ เพื่อนๆจะขอแก้มั้ยค่ะ

image.jpg (515.4 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-12 05:57:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทดด้วยนะคะ ลงรูปไม่ค่อยเป็น
ดูไม่ค่อยแตกต่างกับก่อนเสริมเท่าไหร่ รอผู้รู้มาตอบ ...เป็นกำลังใจให้ จขกท นะคะ
พิกุลเค้าเน้นธรรมชาติอยู่แล้วนี่คะ หลายๆคนที่ไปทำก็เสริมแค่พอมีมิติไม่ได้ดูคม เห็นว่าคลีนิคนี้คำนึงถึงผลในอนาคตกลัวคนไข้ไม่ปลอดภัย จมูกอาจทะลุได้ แต่เราไม่ไปทำอ่ะ เพราะมันธรรมชาติเกินไป ขอแบบที่โด่งเนื้อรับได้ไม่เป็นอันตรายในอนาคต แต่ถ้าจะซิลิบางขนาดนี้ เราเสียดายเงิน เพราะแพงด้วย
มีภาพหน้าตรงเปรียบเทียบมั้ยคะ
เราก็ว่าไม่ค่อยต่างเลยนะ ถ้าเป็ฯเราๆจ่ายราคานี้ขอแก้ค่ะ ขอโด่งอีกกกก
ได้จมูกมาทรงเดียวกันเลยค่ะ แต่ไม่ได้ทำที่พิกุลนะ เคยไปขอแก้หมอบอกว่าถ้าครบเดือนมันจะสวยขึ้นแต่เราไม่มั่นใจกับดั้งแบบนี้ เค้าบอกแนวของหมอทำแบบนี้ สุดฝีมือแล้ว เราก็ทำได้เพียงรอให้มันรับกับหน้าเรา เซงค่ะเจ็บตัวฟรี ลองเข้าไปคุยดูนะ ถามตรงๆเลย ไม่พอใจค่ะ ไม่เป็นเหมือนที่ตกลงไว้ เอาให้เคลียเพราะเราอยู่ต่อหน้าหมอจะใจอ่อนเชื่อหมอ เหมือนเราตั้งใจไปขอทำใหม่แต่โดนเค้ากล่อมมาให้รอมันเข้าที่ อย่าใจอ่อนหนักแน่นไว้พูดคำเดียวไปเลยไม่พอใจ ไม่มั่นใจด้วย อย่าใจอ่อนเหมือนเรา ขอให้สวยๆ จ้า  ปอลิง...สวยในแบบของเราไม่ใช่แบบของหมอ
ถ้าไม่ต่างจากเดิมก็ลองแก้ดูค่ะเดียวนี้มีคลินิกรับแก้เยอะค่ะ เพื่อนเราไปแก้หมอทนงศักดิ์อะ
ยังไงก็เป็นกำลังใจให้สู้ๆนะค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-12 10:53:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Onlyyean เมื่อ 2014-3-12 10:56

ครั้งแรกก็จะไปทำกับหมอทนงศักดิ์เหมือนกัน แต่ก็กลัวโด่เกิน..
แม่เราบอกเหมือนเอาเงินครึ่งแสนไปละลายน้ำเล่น..
เหมือนเดิมเป๊ะ
เข้าไปคุยกับหมอเลยค่ะ ไม่พอใจ ขอแก้ บอกให้ชัดเจนเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
แก้แน่นอน  เพราะมันไม่ต่างกันเลย
มีรูปด้านข้างไหมคะ ดูด้านหน้าไม่ค่อยจะแตกต่างเลย แก้เลยค่ะ
ลงรุปผิดเปล่าคะ เดิมๆเลย
โครงจมูกเดิมตรง เป็นสันพอดี ความจริงสวยกว่านี้ได้อีกครับ เน้นการแต่งปลายให้สูงขึ้น
ถ้าสนใจแก้ แล้วสวยเปลี่ยนแปลงจริงๆ เปลี่ยนแปลงชีวิตคุณได้ สอบถามได้ครับ
เอเชียคลีนิก-หมอทนงศักดิ์ โทร 083-1545484 line :asia-clinic
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-13 02:32:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงรูปด้านข้างแล้วค่ะ..
ที่นี่เราเห็นรีวิวก่อนๆ ทำแล้วก็ไม่เปลี่ยนค่ะ เน้นธรรมชาติจริงราคาก็แอบโหดด้วยน้อ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ไปลองคุยกับหมอดูว่าไม่พอใจ ไม่โด่ง แก้ให้ได้ไหม หรือรอให้ถึง3-4เดือนก่อนค่ะ เผื่อจะดีขึ้นนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้