ดู: 1459|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่รู้จะทำที่ไหน

[คัดลอกลิงก์]
กำลังคิดและตัดสินใจจะทำจมูก แต่เลือกไม้ได้ซักทีว่า ที่ไหน?? ระหว่าง กองจูกัยพิกุล คลินิก ทุกหมอทุกคลินิก มีคนชมก็มีคนด่า แนะนำหน่อยจร้าา
มีหมอในใจแค่ 2 เองหรอ ของเรามีเยอะเลยยย 5555
งี้แหละ หมอทุกหมอมีทั้งคนชม คนด่า บางคนรีวิวไม่เยอะแต่ทำดีก็มี ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับการดูแลตัวเองหลังการทำจมูกด้วย เพราะต้องดูแลดี เป็นพิเศษกว่าคนปกติหลายเท่าา 555
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-9 08:06:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็เหนในรีวิว พิกุลที่แยกออกมาจากกองจูเค้าทำสวยมากก แบบไม่มีที่ติ แต่บางคนไปทำทำก็ว่าไม่โด่งบ้าง เอียงบ้าง สิ้นเดือนนี้จะได้ทำมั้ยเนี่ย แพงไม่ว่านะ ขอสวยครั้งเดียวจบอ่ะ เนอะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ashitaa เมื่อ 2014-3-9 08:06
ก็เหนในรีวิว พิกุลที่แยกออกมาจากกองจูเค้าทำสวยมากก  ...

หมอนัดทุกสับดาเรยคับ. ที่พิกุล. หมอนัดมาเชคว่าเอียงมั๊ย. ถ้าเอียงหมอก้อจะจัดให้ตรงนะ. ส่วนมากที่เอียงคงเปนเพราะไม่ไปตามหมอนัด. เราว่า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-10 11:02:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Teetang เมื่อ 2014-3-9 22:46
หมอนัดทุกสับดาเรยคับ. ที่พิกุล. หมอนัดมาเชคว่าเอียง ...

รีวิวที่พิกุลน้อยๆเนอะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ashitaa เมื่อ 2014-3-10 11:02
รีวิวที่พิกุลน้อยๆเนอะ

น้อยจิงแหละ.
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-10 21:05:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้เสียความรู้สึกกับพิกุลคลินิกไปนิสสสนึง
จริงๆแล้วที่บ้านเค้าไม่สนับสนุน ให้ทำจมูกสักเท่าไหร่ แต่ก็ต้องยอม แต่ บอกว่าเชครายละเอียดให้ดูได้มั้ย เรากะเลย ไลน์ไปถามว่า มีนายแพทย์จริงๆคลินิกจดทะบงทะเบียน ถูกต้องใช่มั้ยค่ะ ทางบ้านอยากมั่นใจมากขึ้น ไอ้เราก็ถามเพื่อความสะบายใจที่บ้าน ทางพี่คลินิกตอยมา ว่าเค้าเป็นคลินิกใหญ่ดังระดับประเทศ เข้ามาเชคด้วตัวเองเลย ถ้ายังไม่มั่นใจ ก็รอไปก่อน 4-5ปีค่อยมาก็ได้ พะนะ
เราอยู่ตั้งขอนแก่นจะไปดูยังไงในใจคิดว่าตัดสินใจแล้ว ลงไปก็คือทำเลย ถามแค่อยากให้ที่บ้านสะบายใจ เฮ้อออ คงต้องรออีก4-5ปีนู้นหละค่อยเจอกันค่ะ
เราทำกะคุณหมอจเรใคร่น้ำสีลม ใช้กระดูกหลังหูกับ เซฟตั้มในจมูก เปนธรรมชาติสวยและทำให้หน้าเปลี่ยนด้วย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-10 21:13:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ployrada เมื่อ 2014-3-10 21:10
เราทำกะคุณหมอจเรใคร่น้ำสีลม ใช้กระดูกหลังหูกับ เซฟต ...

อยากเห็นรีวิววจังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้