ดู: 4836|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กำลังจะไปแก้จมูกเลยมารีวิวจมูกตอนนี้ให้ดูกัน(รู้สึกกลัวทะลุ)

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะไปแก้จมูก วันที่ 20 มีนานี้ค่ะ จมูก ณ ตอนนี้ทำมาได้ 3 เดือนละ แล้วรู้สึกว่ามันพุ่ง+แหลมไป เลยว่าจะไปลดปลายนิดหน่อย เลยมารีวิวให้ดูกันค่ะ เป็นกำลังใจให้ด้วยนะคะ ได้ข่าวว่าถ้าแก้จะบวมและเจ็บกว่าทำรอบแรก แอบกลัวเบาๆ TAT

ยังไม่ได้ทำ

ทำแล้ว 1 อาทิตย์

ทำแล้ว 2 อาทิตย์

ทำแล้ว 3 อาทิตย์

ทำแล้ว เดือน ครึ่ง

ทำแล้ว 2 เดือน (ปลายเริ่มแหลม)

ทำแล้ว 2 เดือนครึ่ง

ณ ตอนนี้ 3เดือนค่ะ

ก่อนและหลัง

หลังแก้มาจะมาลงให้ดูอีกนะ คอมเม้น วิพากวิจารณ์ให้หน่อยนะ

แต่นะตอนนี้รู้สึกว่าตัวเองเป็นแม่มดเลย ตอนยิ้มละจมูกแล้มแหลม

เราว่า แบบนี้สวยมากๆเลยค่ะ ชอบอ่ะ ทำที่ไหนหรอคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-8 13:01:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Thuggod เมื่อ 2014-3-8 12:52
เราว่า แบบนี้สวยมากๆเลยค่ะ ชอบอ่ะ ทำที่ไหนหรอคะ ...

เราทำที่พิพิธการแพทย์ เชียงใหม่จ้า

บางคนก่อว่าดีแล้ว บางคนก็ว่าแหลมไป ส่วนตัวแล้วว่าแหลมไปจ้า เลยตัดสินใจไปแก้
สวยแล้วนะทรงนี้
สวยนะเค้าว่า เท่าไรเอ่ยย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-8 16:02:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย imicer เมื่อ 2014-3-8 14:52
สวยแล้วนะทรงนี้

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-8 16:02:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย junely4 เมื่อ 2014-3-8 15:52
สวยนะเค้าว่า เท่าไรเอ่ยย

10k จ้าว
สวยละนะครับ ลองนวดไล้เนื้อเยื้อดู
สวยค่ะ  สวยมากด้วย เหมือนสไปรท์  ฮอร์โมนเลย ทำที่ไหนคะเท่าไหร่เนี่ย โอ๊ย อยากได้
สวยอยู่ค่ะ แต่เราก็คิดว่ามันแหลมไปเหมือน จขกท. บอก คิดถึงความปลอดภัยค่ะ ทะลุขึ้นมาหายยาก
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-8 17:36:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mindmoddy เมื่อ 2014-3-8 16:34
สวยค่ะ  สวยมากด้วย เหมือนสไปรท์  ฮอร์โมนเลย ทำที่ไหนค ...

ทำที่พิพิธการแพทย์เชียงใหม่จ่ะ ตอนทำ 10k แห่ะๆ เขิลจัง
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-8 17:37:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย molamola เมื่อ 2014-3-8 17:10
สวยอยู่ค่ะ แต่เราก็คิดว่ามันแหลมไปเหมือน จขกท. บอก ค ...

ใช่ค่ะกลัวทะลุ แต่ก็ไม่มีอาการอะไรนะคะตอนนี้ ปกติดี แต่มันแหลมน่ากลัว
สวย หน้าดูเด็กลง
จมูกสวยดีนะค่ะ แต่ชอบตอนเดือนครึ่งอ่ะ
เราอยากได้แบบนี้จัง ปัญหาจมูกเราเป็นรูปชมพู่ ปลายจมูกกลม ไม่สวยเลย อยากได้แบบ จขกท จัง
สวยมากเลยคะ แต่แหลมไปนิดนึงถ้าน้อยกว่านี้หน่อยจะโอเคมากกๆเลย
ทรงสวยแล้วเนอะ แต่ติดตรงที่ปลายน่ากลัวทะลุอ่ะ

แก้เถอะ เดวจะเปนปัญหา เราก็เพิ่งแก้มาได้ 3 วันแระ
สวยอ่ะ ไม่น่าแก้เลย อยากได้แบบนี้บ้างอ่ะคร้า
สวยค่ะ ทรงเหมือน พลอย เฌอมาลย์ เลย
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-10 11:04:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย wiweaw เมื่อ 2014-3-9 13:27
ทรงสวยแล้วเนอะ แต่ติดตรงที่ปลายน่ากลัวทะลุอ่ะ

แก้เ ...

ตอนแก้ กับตอนทำ แบบไหนบวมกว่ากันคะ คือ นัดหมอ 20 เป็นวันพฤหัส ละศุกร์ต้องมาทำงานอ่ะค่ะ ถ้าบวมมากจะได้ ลางานล่วงหน้าค่ะ แห่ะๆ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-10 11:05:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย น้องน้ะ เมื่อ 2014-3-9 14:56
สวยค่ะ ทรงเหมือน พลอย เฌอมาลย์ เลย

ตอนไปทำ เอาทรงพลอย ไปให้หมอดูค่ะ เห่อๆ แต่ตอนนี้แหลมไป มันไหลลง ไม่เกาะเนื้อจมูก หมอบอกเปนเพราะ ตอนทำใหม่ๆ ขยับหน้าเยอะเกินไป
ส่วนตัวเราว่าแก้ไม่เจ็บเบย ทำเจ็บกว่าเยอะ
เราเพิ่งไปแก้มา 4 วันนี้แระ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=90502&fromuid=55133
สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ถามว่าสวยไหมสวยค่ะ แต่เป็นห่วงในระยะยาวค่ะ เพราะมีโอกาสทะลุได้ พี่คิดว่าของ จขกทใช้แต่ซิลิโคนอย่างเดียว โอกาสทะลุมีมาก ลองศึกษาสถานที่แก้ดูนะค่ะ จะได้จบที่เดียวเลย แนะนำว่าให้ใช้กระดูกอ่อนหลังหูค่ะในกรณีจะแก้ ของพี่เองเสริมครั้งเดียวมา 18ปีแล้ว กำลังจะไปแก้อีกสามเดือนข้างหน้านี้ เพราะปลายจมูกเริ่มบางใสแล้ว จำเป็นต้องแก้ค่ะ แต่จะต้องใช้กระดูกอ่อน เพราะโอกาสทะลุมีน้อยมากกกกกค่ะ
แหลมไปจร้าา ลดลงอีกนิดจร้า กัวจะมีผลภายภาคหน้า ถ้ามันทะลุแล้วแย่เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้