ดู: 1689|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมา1เดือนหัวตายังบวมอยู่ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมา1เดือนหัวตายังบวม แต่ไม่เจ็บ มีแปล๊บๆบางครั้ง ถือว่าผิดปกติไหมค่ะ แผลก็ปกติดี แนะนำหน่อยค่ะ
ผิดปกติแล้วค่ะ รีบไปหาหมอด่วนเลย
เราเคยอ่านมาหลายเวป ถ้าเสริมใหม่แล้วมีอาการบวมตรงหัวตา หรือเป็นสีเขียวช้ำ น่าจะเกิดจากการอักเสบต้องรีบกลับไปพบแพทย์นะคะ

แสดงความคิดเห็น

มีใครพอแนะนำได้ไหมค่ะลดบวม รับปริญญา16มีค.ด้วยจิตตกตอนนี้ เครียดมาก  โพสต์ 2014-3-9 15:16
ของเรา ไม่ช้ำ ไม่เจ็บ แต่มันบวมค่ะ ว่าจะไปให้หมอดูครบ1เดือนพอดี แผลปกต  โพสต์ 2014-3-9 15:05
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-9 15:18:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทรไปคลีนิก เค้าบอกว่ารอ 1 อาทิตย์แล้วค่อยมา ตอนนี้ใจไม่ดีเลยค่ะ รับปริญาวันที่ 16มีนาคมด้วยอ่ะ เครียดๆมากๆๆๆค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nongai เมื่อ 2014-3-6 12:16
เราเคยอ่านมาหลายเวป ถ้าเสริมใหม่แล้วมีอาการบวมตรงห ...

ใช้น้ำแข็งเลยจ้า เราเคยหน้าบวมมากเพราะฉีดฟิลเล่อ ประคบทั้งวันทั้งคืน รับรองยุบเร็วภายใน 3 วัน อีกอย่างแนะนำให้ไปหาหมอให้หมอฉีดยาแก้อักเสบลดบวมให้ หมอจะนัดฉีด 3 วันติดกัน พร้อมให้ยากินด้วย เราหน้าบวมก่อนเดินทางไปญี่ปุ่น 3 วัน แต่พอทำแบบนี้อาการบวมหายชัวร์ เร็วมาก
ต้นฉบับโพสต์โดย timka เมื่อ 2014-3-9 15:18
โทรไปคลีนิก เค้าบอกว่ารอ 1 อาทิตย์แล้วค่อยมา ตอนนี้ใ ...

ใช้น้ำแข็งเลยจ้า เราเคยหน้าบวมมากเพราะฉีดฟิลเล่อ ประคบทั้งวันทั้งคืน รับรองยุบเร็วภายใน 3 วัน อีกอย่างแนะนำให้ไปหาหมอให้หมอฉีดยาแก้อักเสบลดบวมให้ หมอจะนัดฉีด 3 วันติดกัน พร้อมให้ยากินด้วย เราหน้าบวมก่อนเดินทางไปญี่ปุ่น 3 วัน แต่พอทำแบบนี้อาการบวมหายชัวร์ เร็วมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้