ดู: 1799|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอคิวยาว

[คัดลอกลิงก์]
คุณหมอเฉลิม หรือ หมอท่านอื่น ๆ ที่ว่าคิวยาว ๆ อ่ะคับอยากทราบว่าประมาณไหนครับ ถึง 2 เดือนไหม ครับ  และคุณหมอลูกค้าแยะเนี้ยจะพิถีพิถันไหมเพรรราะลูกค้าแยะ หรืออาจจำเราไม่ได้ซะงั้นหรือปล่าวครับ  ถ้าถามผิด ๆ ขอโทษด้วยนะครับพอดีว่าอยู่ต่างจังหวัดคับ อยากเดินทางเข้ามาแต่ไม่ค่อยสะดวก จึงลองมาแวะหาข้อมูลโดยการถามผู้รู้ก่อนอ่ะคับ .  ขอบคุณคับ
ลอง ๆ เข้ามานัดคุณหมอ และพูดคุยดีกว่าไหม?  เผื่อว่า..จะได้เตรียมตัวทันนะคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คุณหมอไม่เคย ทำงานไม่พิถีพิถันครับ คอมเฟิมได้เลย ในเคสผมบรรจงเหลาซิลิโคน นานมากนะ
ทาบแล้วทาบอีก
มาคอนเฟริมครับ ว่าคุณหมอเฉลิมสนใจคนไข้ที่สุดละครับ เพื่อนผมที่เคยทำที่อื่นแล้วมาแก้ที่นี้ ติดใจทุกคนกลายเป็นทำตา
ทำคางเพิ่มไปด้วยเลย เพราะความที่คุณหมอใส่ใจคนไข้มากๆๆครับ ลองไปปรึกษาดูนะค้าบบ แล้วจะติดใจ
ผมยังไม่เคยทำ แต่จองแล้ว ถ้าสนใจรู้สึกว่าตอนนี้คิวเป็นเดือนตุลาแล้วนะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 15:39:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณผู้รู้นะครับ ข้อมูลดีมากๆ  ทำให้ผมมั่นใจแยะเลยอ่ะคับ ขอบคุณอีกครั้งคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้