ดู: 1317|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ใครที่เสริมจมูกกับทำตาแล้วบ้างคะ ช่วยหน่อยค่าาา^^........

[คัดลอกลิงก์]
คือ จะไปเสริมจมูกกับทำตา2ชั้นไปทีเดียวเลยอ่ะค่่ะ

หรือไม่แน่ก็ทำคนละที่ก็ได้ แต่ใจจริงอยากทีเดียวไปเลยเจ็บทีเดียว แล้วใครเคยทำจมูกกับตาที่ไหนช่วยบอกหน่อยนะคะ ผลลัพธ์พอใจมั๊ย บริการดีมั๊ย

แล้วถ้ามีรีวิว ก็วางลิงค์ไว้เลยนะคะ

ตอนนี้ตัดสินใจไม่ได้เลยค่ะ ไม่รู้จะทำที่ไหนยังไงเลยอ่ะค่ะ ในใจตอนนี้มี หมอสุรสิทธ์บางมด(ตากะจมูก) หมอกมลทาวน์(จมูก)  สมศักดิ์ ค่ะ

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นะคะ

แสดงความคิดเห็น

ทำตา2ชั้นหมออรรพรสะพานใหม่7500ดีมากค่ะชมรูปได้ที่thip20077นะ  โพสต์ 2011-2-1 06:13
เราว่าถ้าไม่เกี่ยงราคาก็หมอสมศักดิ์ รัชดา24เพราะทำให้ดาราช่อง7หลายคนแต่ในความคิดเรานะบางที่ราคาไม่สูงมากทำสวยก็เยอะลองดูรีวิวจากเพื่อนๆดั้งโด่งเยอะๆดิราคาสูงมากไปก็ไม่ไหวจะเคลียร์เสียดายตังส์
เราทำมาแล้ว 1 เดือน กะอีก 10 วัน รู้สึกว่าตาทั้ง 2 ข้างไม่เท่ากัน ชั้นตาลึกเกินไป ไม่เนียนเลย
ขอถามผู้รู้หน่อยว่า ถ้าต่อไปอีก 2 หรือ 3 เดือน ชั้นตาที่ลึกๆ จะหายไหม  แล้วชั้นตาจะเท่ากันหรือเปล่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้