ดู: 844|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] สถานที่ทำจมูก

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกแต่ไม่รู้ว่าจะทำที่ใหนหมอใหนดีอะครับ
แล้วขอแบบวางยานอนหลับนะครับ
แล้วท่าจะไป โรงพยาลเลอลักษณ์ อะครับ ทำหมอใหนดีครับ
A: ทำจมูกกับหมอไหนดี?
อันนี้แล้วแต่จะชอบเลยค่ะ เพราะหมอแต่ละท่านก็จะมีฝีมือที่แตกต่างกันค่ะ ยังไงก็แล้วแต่ ต้องไปหารีวิวกับหมอแต่่ละท่านดูนะคะ ^^ หรือโพสทรงที่ตัวเองชอบ เพื่อนๆในเว็บก็ช่วยแนะนำให้ได้ค่ะ

A: ยานอนหลับกับทำจมูก
ทำจมูกไม่น่าจะมีแบบวางยานอนหลับนะคะ แค่ฉีดยาชาค่ะ

ส่วนเรื่องเลอลักษณ์ รอท่านอื่นมาตอบจ้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-7 17:59:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากได้แบบโดงนิดอะครับ แล้วก็ราคาโอเคอะครับ
ว่าจำคางด้วยช่วยหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ5555
จะไปทำที่เลอลักษณ์ กะ หมอปิติ อยู่เหมือนกันค่ะ ศึกษารายละเอียดอยู่
อยากทำที่วางยาสลบเหมือนกัน อยากสวยแต่กัวเข็ม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้