1เฟรม
ดู: 531|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แฮร์พีช เกรดพรีเมียนราคา300-350บาท พร้อมส่ง(ฟรีems) มีหลายแบบค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
:สวัสดีค่ะ สาวๆทุกคนใครมีปัญหาผมไม่เป็นทรงจัดทรงยาก ผมสั้นอยากผมยาวผมบางอยากผมหนาดูมีน้ำหนัก. ราคาเบาๆ 300-350บาทเพียงติด5นาทีง่ายๆสวยเหมือนออกจากร้านเสริมสวย สนใจสั่งซื้อ ตามขั้นตอนง่ายๆเพียงกดติดตามเพจทางร้าน เลือกดูสินค้าทางอัลบัมเลยจ้าา ::

1.) inbox msg เข้ามาหาทางร้าน  http://www.facebook.com/BoRa1hairpieceShopz (ทางร้านไม่สามารถใช้ Page inbox หาคนในเพจได้ก่อน เนื่องจากเป็นกฏของ Facebook)

2.) รอการตอบกลับจากทางร้านสรุปรายละเอียดการโอนยอดเงินชำระค่าสินค้า

3.) ชำระเงินภายใน 2 วันหลังการสั่งจองสินค้า   **กรณีมีเหตุขัดข้องรบกวนช่วยแจ้งทางร้านก่อนนะคะ**

อีก 1 ช่องทางการสั่งซื้อ

Add
- LINE :: mubowminnie
^^

สามารถดูสินค้าได้ทางเพจร้านเลยค่ะ

image.jpg (221.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

image.jpg (298.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

image.jpg (343.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (159.5 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (263.49 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

image.jpg (128.24 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้