ดู: 140451|ตอบกลับ: 617
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกะ หมอ พิชญ์ ที่ยันฮี วันที่ 5 มิ.ย.52

[คัดลอกลิงก์]
นู๋เก๋ ปายทำจมูกมาค่ะ..กะหมอพิชญ์ ที่ยันฮี วันที่ 5 มิ.ย. 52
เหอๆๆ...ก็เครียดๆ นะ....แต่แอบเอียงขวานิดๆ เซงจิต
ม่ายเปงราย...พึ่งจะไม่ถึงเดือน...หุหุ...สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ก่อนทำจมูกค่ะ

ทำได้วันที่ 2 ง่ะ? บวมๆ จัง? ปายทำงาน

ทำได้วันที่ 3 แย้ววววว

....  3 สัปดาห์ ...ผ่านปายย...หน่อยๆ..คริคริ

เด๋ว เอารูปมาลงให้ดูใหม่นะคะ

คะแนน

8

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 02:19:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอิ๊กๆ....ทำไม..รูปมันใหญ๋จัง..คริคริ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 02:56:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

{:13_932:} ปายทะเล เมื่อวันที่ 26 มิ.ย. ที่ผ่านมาค่ะ{:13_945:}

เกือบสวยแย้ว..อิอิ {:13_962:}

SPM_A0404.jpg (11.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 33)

เปงไงบ้างค่ะ ยังรู้สึกว่ามันเอียงอยู่อ่ะป่าว???

หมอเค้าทำเจ็บไหมอ่า?? เหงว่าที่ยันฮีมีหมอเยอะ

แล้วหมอคนไหนฝีมือทำจมูกดีๆ มั้งอ่า?

ทำมาเท่าไรหรอคะ?
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 10:56:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ม่ายเจ็บค่ะ..บอกได้เลย...ตอนที่เก๋ทำ...แบบว่า..หลับปายเลยง่ะ
ที่ยันฮี เหรอ?.. ก็มีหมอดังๆ เยอะนะคะ  ขอยกตัวอย่างนะคะ

น.พ.กรีชาติ พรสินศิริรักษ์        - - - - ->>>  หมอใหญ่ ทำจมูกโด่ง สวย เหมือน ฝรั่ง  (คนนี้ออกทีวีบ่อยค่ะ)
น.พ.พิชญ์ ไพบูลย์เกษมสุทธิ    - - - - ->>>  เน้นทำจมูกเหมือนธรรมชาติ  (เก๋ทำกะคนนี้นะคะ)
น.พ.สุกิจ วรธำรง                 - - - - ->>>   เน้นทำจมุกเหมือนธรรมาชาติ  

และนี่ก็คือ ราคาของโรงพยาบาลยันฮี ค่ะ
เสริมจมูก
     ราคา 9,900 บาท   พัก ร.พ. - วัน
ตัดปีกจมูก
     ราคา 7,000 บาท   พัก ร.พ. - วัน

ก็ลองพิจารณาดูว่า...เปงอย่างไร...ก็บอกได้เลย..ว่าแค่เหมือนมดกัดคร้า!!
ดูเป็นธรรมชาติดี
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 13:49:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ....ดูเปงธรรมชาติจิงๆ เหรอ?   อยากให้มันโด่งกว่านี้จังเลยง่ะ??
พี่ขออนุญาติย้ายกระทู้นี้มาจาก้องข้อมูลแพทย์นะครับ
ว่าง ๆ เดี๋ยวจาเอารูปเพื่อน เพิ่มสวยจากยันฮีมาร่วมแจม
เข้ามาหั้ยกะลังจัยเก๋เน๊อะ
คงม่ะเอียงหรอกน่า
เพราะว่ามันอาจจะยังยุบไม่เต็มที่
ลองไปเช็คกะคุณหมอดูน้าคัฟ
ถ้าเก๋ม่ะสบายจัยอ่า
(หน้าตาน่ารักดีแฮะ)
{:13_864:}
สวยกำลังดีเลยค้าบบ
แวะมาให้กำลังใจค้าบ

หน้าตาน่ารักจังเรย
ตอนแรก ของเล๊กก็คิดว่าเอียงอะค่ะ
แต่พอ 1 เดือนผ่านไป มันก็ไม่เอียงแล้วอะค่ะ

หมอบอกว่า ที่มันเอียง เพราะปลาย ยกสูง มันเลยดูแบบว่าเอียง ๆ อะคะ
แล้วมันก็จะกลับเข้าที่ของมันเอง
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แวะมาให้กำลังใจคัฟ

อิ อิ
โหดีแล้วอ่ะคับ สวยจังเลย
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 23:18:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด๋ววันนี้เก๋ปาย ฉลองวันเกิดแย้วจะเก็บรูปสวยๆ มาฝากนะคะ..
และขอบคุณทุกๆ คนที่มาให้กำลังใจค่ะ...ขอบคุณมากๆๆเลย..อิอิ

ปล. ขอบคุณสำหรับคำชมว่าน่ารักนะคะ อิอิ
จขกท. น่ารักคะ
แวะมาบอกว่า

น่ารักจังคัฟ

อิ อิ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 22:37:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณที่ชมนะคะ..อิอิ
ดั้งโด่งบ้าง สวยบ้าง อะไรบ้าง ครับ

ไปลดแก้มกัน ณ จุดนี้

แก้มใหญ่ พอกันครับ ถือว่าเป็นเสน่ห์

แต่ก้องไม่อยากได้ดดดดดดดดดดดด

ณ จุดนี้

แต่ก็โอเค ณ จุดนี้

เจิดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

แสดงความคิดเห็น

ช่วยแนะนำหน่อยนะ แบบว่าอยากสวยบ้างไรบ้างอ่ะค่ะ  โพสต์ 2011-3-8 16:07
อยูโคราชอ่ะค่ะ อยากไปทำจมูกที่ยันฮี เราจะนัดหมอพิชญ์ ได้ไงคะคุณเก๋  โพสต์ 2011-3-8 16:06
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
-.-. ฝีมือดีหมอ ดีขึ้น หลายเท่าเลย ><
มาอับเดทให้ชมหน่อยน๊าค๊าฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้