ดู: 1345|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิวเวเซอร์ขา กับคุณหมอทรงยศ

[คัดลอกลิงก์]

หวัดดีค่ะ วันนี้มาขอรีวิวเวเซอร์ขานะคะ ทำไปได้ประมาณ 3 เดือนค่ะ

สนใจอยากทำเวเซอร์มานานแล้ว แต่ก้อไม่กล้าทำสักที แต่เริ่มศึกษาดูรีวิว เห็นมีคนทำกันเยอะ ก้อเลยอยากทำบ้าง
อยากใส่กางเกงสวยๆอ่ะค่ะ แฟนเห็นบ่นอยากทำๆ แต่ไม่เคยไปปรึกษาหมอสักที แฟนเลยจัดการหาข้อมูล โทรไปถามราคาค่าทำให้
สุดท้ายแฟนพามาปรึกษากับคุณหมอทรงยศที่ยศยาคลินิกค่ะ ที่แฟนเลือกให้ทำที่นี่ แฟนบอกว่าคุณหมอเป็นหมอศัลยแพทย์โดยตรง ดูน่าเชื่อถือ ดูรีวิวของคนที่เคยทำที่นี่ก้อโอเค ราคาไม่แพงมากด้วย อีกอย่างที่นี่ตอนทำให้ยาสลบ ไม่เจ็บตอนที่ทำ เลยตกลงใจทำที่นี่ค่ะ

หลังทำแอบเจ็บฃ่วงวันแรกๆ เดินได้ แต่ก้อเดินแบบเจ็บๆ 555 หลังทำ 7 วัน คุณหมอจะนัดตัดไหมค่ะ
ช่วงแรกขาจะบวมมาก บวมอยู่สักประมาณ 2สัปดาห์ค่ะ หลังจาก 1 เดือนก้อเริ่มยุบ คุณหมอบอกว่าภายใน 6 เดือนจะยุบลงได้อีก
แต่ต้องควบคุมน้ำหนัก และใส่ชุดกระชับด้วยค่ะ

เท่าไหร่ค่ะ ^^
ขาเดิมก็สวยอยู่นะคะ ทำเสร็จปิ๊งสุด ๆ ไปเลยค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-24 13:58:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย paepaepae เมื่อ 2014-2-23 20:12
เท่าไหร่ค่ะ ^^

ประมาณ 70,000 รอบขาค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-24 13:59:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย rapunzel_beauty เมื่อ 2014-2-23 23:02
ขาเดิมก็สวยอยู่นะคะ ทำเสร็จปิ๊งสุด ๆ ไปเลยค่ะ ค่าเสี ...

ขอบคุณค่ะ ค่าเสียหายประมาณ 70,000 ค่ะ ^^
ทำส่วนไหนมาบ้างค่ะ ทั้งหมดกี่จุดเอ่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้