ดู: 976|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] อยากทำปาก แนะนำหน่อยคัฟฟ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigzaa6788 เมื่อ 2014-2-22 19:33

ทำอยากปาก เพื่อนคนไหนที่ทำแล้วออกมาดูดีช่วยแนะนำหน่อยคัฟ ใจจิงอยากทำจมูกใหม่ด้วย ของเดิมจากหมอบุญถิ่นมันไม่ธรรมชาติแข็งๆ
แก้ จมูก ก่อนดีกว่า คับ เสริมปลายสั้นไป ปลาย ยกไปครับ
แก้จมูกก่อนดีกว่า
อยู่ต่างจังหวัดหรือในกทมฯ ถ้าเคสแก้ไขและทําได้ดีราคาไม่เเพงไม่เวอร์ หมอดําเนินที่คลินิกขอนแก่นศัลยกรรม  ดูรีวิวในfbคลินิกขอนแก่นศัลยกรรมเลย  หรือกดหาในกลูเกิลลองดูน่าจะช่วยได้  เท่าที่รู้อีกอย่างมีทําปากบางด้วย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-23 10:54:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เก็บตังยู่ อยากไปแก้กับหมอเฉลิม
เราว่าหมอทนงศักดิ์เอเซียคลินิกก็ดีนะ เห็นพี่เพื่อนทำปากมาก็ดูดีเลยละค่ะ
ปากหมอชาติชายเลยครับ เราทำมาถูกด้วย ดีด้วย confirm ครับ

ดูรายละเอียดใน เพจเลยครับ https://www.facebook.com/Aplusclinic
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้