ดู: 1412|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] thesib clinic ทำหน้าอก ดีไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สนใจทำหน้าอกค่ะแต่ไม่รู้จะไปคลินิคไหนดี  พอดีเมื่อวันที่ 11 (ถ้าจำไม่ผิด) เดินผ่านหน้าคลินิค กำลังมีงานของคลินิก เห็นน่าสนใจเลยอยากทราบ สำหรับคนที่เคยทำมาแล้วว่าเป็นยังไงบ้าง มีผลข้างเคียงอะไรยังไงหรือป่าว  หน้าอกสวยจริงหรือป่าว เราอยากไปทำบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยน่ะค่ะ  
ลูกสาวหมอชาติชายค่ะ Absolute ทองหล่อ เป๊ะเว่อค่ะ

ลองเข้าไปดูในเพจค่ะ ที่เดียวกัน https://www.facebook.com/Aplusclinic
เราทำหมอชาติชายค่ะ Absolute โอเคเลยคร่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-25 11:12:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ  ตอนนี้เราไปทำมาแล้วเพิ่งทำได้ 2 วันเอง แต่เราไปทำที่ thesib clinic น่ะ  ก็โอเคน่ะ  หมอให้คำแนะนำดี ดูแลเอาใจลูกค้า  ชอบๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย tudtu-za เมื่อ 2014-2-25 11:12
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ  ตอนนี้เราไปทำมาแล้วเพิ่งทำไ ...

มารีวิวให้ดูด้วยนะ รอๆ ๆ ๆ ๆๆ
รอดูรีวิวอยู่นะค่ะ กำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ

รอรีวิวหน้าอกค้า
เชียร์ The SiB คะ ดีมากจริงๆๆๆๆๆ
น่าสนใจ รอด้วยคน
ที่เดอะซิบส์เลยค่ะเป๊เว่อร์พี่สาวเพิ่งไปทำมา  สวยมากๆๆเลย  มี่เบอร์อยู่น่ะค่ะลองปรึกษาดูเซลส์ประจำของเพ่สาว0970910559เมือนน่าจะชื่อคุณเอมมี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้