ดู: 6764|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] เสริมจมูก ปลายหยดน้ำ เทคนิคเกาหลี @Amed Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย billassnan เมื่อ 2014-2-19 13:38

เบื่อแล้วกับดั้งหาย !!!

เลยถือโอกาสมารีวิวให้เพื่อนๆได้อ่านกัน
ก่อนอื่นเลยเราต้องเล่าเกี่ยวกับตัวเองก่อนเดิมทีเป็นคนดั้งน้อย
( สังเกตจากรูป TT ) ก็เลยลองหาข้อมูลเกี่ยวกับเสริมจมูก ก็สอบถามไปหลายคลินิก
หลายรพ.อยู่เหมือนกัน และดูว่าอันไหนมีความน่าเชื่อถือป่าว เพราะตัวเองก็ยอมรับกล้าๆกลัวๆ
ถ้าจะทำไรเกี่ยวกับใบหน้า ( ต้องมีหน้าตาเป็นอาวุธ 555 )

แต่หาไปเจอคลินิกชื่อ Amed Clinic ก็ได้มีการโทรสอบถามข้อมูลกันทางโทรศัพท์
เบื่องต้นที่ลองคุยก็รู้สึกโอเคกับคลินิกที่นี่ หลังจากนั้นเลยจองคิวคุยและทำจมูก
กับคุณหมอก่อนเลยค่ะ เพราะเคยได้ยินมาว่าที่นี่ถ้าไม่จองคิวอาจจะช้าได้
เพราะคนมาทำกับเค้าเยอะพอสมควร ถึงวันที่นัดคุยและทำจมูกกับคุณหมอค่ะ
ก็เริ่มทำการวัดจมูก ขนาดความยาวจมูกและ ถามถึงความต้องการของเราว่าต้องการโด่งแค่ไหน
ปลายสูงแค่ไหน เราเลยบอกว่าขอแบบธรรมชาติไม่โด่งเกินไปเอาให้ดูมีมิติ
และขอเป็นปลายหยดน้ำด้วยค่ะ คุณหมอก็ตกลง ขั้นตอนต่อไปก็ไม่มีอะไรมาก
ถึงเวลาเริ่มเปลี่ยนแปลงดั้งหายเป็นดั้งโด่งแล้ว ตื่นเต้นๆ สุดๆ อ่า

ก่อนเข้าห้องผ่า อิอิ มีผู้ช่วยคุณหมอเอายาอะไรมาให้ทาน คาดว่า จะเป็นยานอนหลับหรือยาคลายเครียด
แน่ๆเลย เพราะหลังจากทานไปก็เริ่ม ง่วง พอง่วง ก็ได้เวลาเข้าห้องพอดี

และแล้วก็มาถึงเวลาทำจริงๆก่อนทำก็ทำความสะอาดบริเวณที่จะทำจมูก
เสร็จแล้วก็ฉีดยาชาและทิ้งเวลาให้ชาได้ที่ คุณหมอก็เริ่มลงมือทำเลยค่ะ
ตอนทำไม่เจ็บนะแต่จะรู้สึกเหมือนมีคนทำอะไรกับจมูกของเราอยู่ ซักพักก็เสร็จแล้ววว

รูปที่เห็นขวามือด้านบนนั้น เป็นหลังทำจมูกมาได้ประมาณ2 เดือนค่ะ

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

เสริมซิลิโคน ใช่ป่าวค่ะ ไม่ทราบว่าที่นี่ราคาแพงมั๊ย
สวยยยมากคะ ทำมาเท่าไหร่คะ
ทำจมูกต้องทานยานอนหลับด้วยหรอคะ????
ต้นฉบับโพสต์โดย Regutar เมื่อ 2014-2-19 17:23
ทำจมูกต้องทานยานอนหลับด้วยหรอคะ????

ผมก็ฉีดนะครับที่ V-plas
สวยดีครับชอบ เท่าไหร่อ่า
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
จมูก สวยดีอ่า   เสริมซิลิโคนของไรหรอ
ชอบตรงปลายจมูกอ่ะค่ะ ดูสวยดี
ทำจมูกมาหน้าก็เปลี่ยนไปด้วยเลยนะคะ แต่เราชอบนะ ตรงปลายสวยดี
ตรงปลายจมูกสวยดีค่ะ
อยากได้แบบนี้บ้างง่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้