ดู: 954|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปรึกษาจมูก+ใบหน้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cakenid เมื่อ 2014-2-17 13:02

คือว่าเมื่อ4ปีที่แล้วไปทำจมูกมาค่ะ แต่มีคนบอกว่าไม่ค่อยเปลี่ยนเท่าไหร่ แต่บางคนก็บอกว่าดีแล้วดูธรรมชาติดี เลยอยากปรึกษาเพื่อนๆว่าจะแก้ดีมั๊ย แล้วตอนนี้อยากทำหน้าให้เรียวด้วยค่ะ แต่ไม่รู้ว่าต้องเหลากราม หรือเสริมคางดี ช่วยด้วยน๊ค่ะ
รูปก่อนทำจมูกค่ะ

รูปหลังทำจมูกค่ะ

ด้านซ้ายค่ะ

ด้านขวาค่ะ

หน้าตรงค่ะ
ไม่โด่งเพิ่มขึ้นเลยจริงๆแหะ แนะให้เสริมใหม่แบบซิลิโคน และกระดูกหลังหู บวกตัดปีกด้วยจร้า(เรียกสั้นๆว่าFull Offtion) ส่วนโครงหน้ารอบข้างดีแล้วค่ะ เรื่องคางหน้าจะเสริมแบบเหลาคางนะ (เอาซิโคนเหล่าให้ได้ตามที่ต้องการแล้วยัดใส่ตรงรอยผ่าได้ปากล่างนะค่ะ)

--------------------------------------------------------------------------------------------------
ถามเพิ่มเติมได้ที่นี่ค่ะ https://www.facebook.com/AsiaClinic?fref=ts  
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-17 14:52:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Akue เมื่อ 2014-2-17 14:33
ไม่โด่งเพิ่มขึ้นเลยจริงๆแหะ แนะให้เสริมใหม่แบบซิลิ ...

แล้วค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ จะได้ผลมากน้อยแค่ไหนค่ะ ไม่อยากมีรอบสามค่ะ
ตัดปีก กับกระดูกหลังหู 10000+10000=20000ค่ะ
ส่วนซิลิโคนราคาแล้วแต่คนทำเลืกว่าจะใช้จากที่ไหนนะค่ะ (ถ้ามาจากญี่ปุ่นราคาเริ่มต้น15000ค่ะ)

ปล.แนะให้ไปถามโดยตรงกับลิ้งค์ในกระทู้ที่ตอบไปก่อนหน้านี้ค่ะ
ทำไรไปบ้างอ่าคะ ดูดีขึ้นนะ

แสดงความคิดเห็น

เสริมอย่างเดียวค่ะ ยันฮี หมอพิช 9000ค่ะ  โพสต์ 2014-2-21 12:36
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้