ดู: 2227|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] จะเสริมจมูกแล้วค่ะแต่ยังไม่รู้ทรงจมูกเลยเพราะมีโหนกแก้มสูงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ยิ้ม มีโหนกแก้มสูงและค่อนข้างใหญ่ค่ะ ทำให้แก้มตอบ ไม่รู้จะเอาจมูกทรงไหนดีให้มันรับกับใบหน้า อยากได้ทรง lee hyori อ่ะค่ะ จะได้ไหม ลงรูปไม่เป็นอ่ะค่ะ

โทษนะคะ แง่ๆๆๆ แล้วไปหาหมอสมศักดิ์มา เค้าบอกให้เอาโหนกออก ด้วยย ไม่เอาอ่ะค่ะ ช่วยแนะนำหมออื่นด้วยนะคะ ใครไปดูรูปก็ได้นะคะ lee hyori น่ะคะ

ขอฝากตัวด้วยนะคะ

มีรืวิวคนโหนกแก้มสูง แล้วทำมายังไงสวยทำที่ไหนบอกกันมั่งนะคะ
หาแบบจมูกที่ชอบ แล้วนัดปรึกษาคุณหมอค่ะ
เค้ากะ โหนกแก้มสูง นะ > <~

แต่เค้ามะด้าย เลือกทรงอะเพราะมะอยากเปลี่ยนหน้า ^^?

เลยเสริมเอาแค่สูง ก็ไม่มีคนรู้ว่าทัม นะมีแต่ชมว่าดูน่ารักขึ้น

หน้าคมไปทัมไรมา ประมานเนี่ยน๊าสำหรับเรา =_=

เหมือนจะช่วยได้มากเลยเนอะ ฮ่ะๆ เราทัมกะหมอบุญถิ่นอะค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้