ดู: 2713|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากสอบถามว่า ระหว่างหมอ เกมส์ กับหมอเฉลิมท่านไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]

เรามีปลายจมูกแต่ไม่มีดั้งงะ

แนะนำหน่อยคะ ว่าหมอท่าไหนดี หรือหมออื่นก็ได้นะคะ
หมอเฉลิมค่ะ หมอใจดีมาก ประณีตและใจเย็น ค่อยๆเหลาซิลิโคนให้เข้ากับหน้าเรา

ส่วนตัวเราชอบ หมอเกมส์น้า คุณหมอใจดี เป็นกันเองสุดๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ส่วนตัวเราชอบ หมอเกมส์ค่ะ

คะแนน

1

เฉลิมคะ แต่เราว่าของตัวเองต้องตัดปีกด้วยนิดนึงนะ เวลาทำจมูกแล้วจะได้รับกะจมูกพอดีคะ :)
หมอเกมส์ค่ะ คุณหมอใจดีมากๆๆ

คะแนน

1

หมอเกมส์ บีบี คลินิคค่ะ สวยแน่ๆปลอดภัยด้วย

คะแนน

1

หมอเฉลิมค่ะ รีวิวไม่ค่อยออกมาเยอะเพราะรับวันละ5เคส
แต่รีวิวส่วนใหญ่ออกมาดีมากๆ หมอทำเข้ากับหน้าค่ะ
เรามั่นใจหมอเฉลิม อยากทำกับคุณหมอแต่จองคิวไม่ทันค่ะ><
หมอเกมส์บีบี คลินิค ก็ดีนะค่ะปลอดภัยดีค่ะ

คะแนน

1

หมเกมส์ บีบี คลินิคค่ะ สวยแน่นอน

คะแนน

1

สนับสนุน หมอเกมส์อีกคนค่ะ ปลอดภัย ทำดี สบายหายห่วง

คะแนน

1

ส่วนตัวเราชอบหมอเกมส์

คะแนน

1

สนับสนุน หมอเกมส์ คร้าาา

คะแนน

1

หมอเกมส์ บีบีคลินิก คร้า

คะแนน

1

หมอเกมส์ก็ดีค่ะ ลองศึกษาดู

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้