ดู: 112206|ตอบกลับ: 1097
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผลงานหมอเฉลิม(ภาค2)ค้าบบ

[คัดลอกลิงก์]
เอารูปที่แก้ใหม่มาให้ชมค้าบบ ตอนนี้ยังบวมมากมายค้าบบแต่ไม่ช้ำ ถ้ายุบแล้วจะเอารูปก่อนแก้มาเทียบให้ดูนะคับว่า ของเก่าก็ดีแล้ว555 ไม่น่าแก้เลย แต่ครั้งนี้ได้ปลายโด่ง ยาว กว่าเดิม บวกกับฮัมที่เพิ่มขึ้น แล้วก็มีหยดน้ำชัดเจนเวลามองหน้าตรงๆ แต่ๆๆก็ได้ความเสี่ยงที่จะทะลุมาด้วยค้าบบ

ปล. ที่แก้คุณหมอไม่ได้ทำแล้วมีปัญหาไรเลยนะครับ สวยอยู่แล้ว แต่ที่แก้เพราะความไม่รู้จักพอของผมเองอ่ะคับ ถ้ามีปัญหาไรจากการทำโด่งๆๆผมจะรีบรายงานนะคับเพราะจะได้เลิกอยากได้แบบโด่งมากๆๆกันสักที555
แล้วจะมาอัพเดทใหม่นะค้าบเมื่อมันลดกว่านี้

รูปถ่าย2287.jpgnew.jpg (17.11 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 74)

รูปถ่าย2284.jpgnew.jpg (16.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 55)

คะแนน

11

ดูบันทึกคะแนน

อยากได้ตะหมูกแบบนี้บ้างจัง โด่งเป็นสันได้รูปทรงสวยมาก ชอบหยดน้ำมากๆ แก้มากี่วันแล้วครับ เอาแบบใครไปให้หมอดูครับ หล่อเพิ่มขึ้นไปอีกแร้ว เห็นแล้วอยากแก้บ้างจัง
ทำฮัมพ์เพิ่ม  ปลายยาวกว่าของเดิม เพิ่มหยดน้ำ

เดิมจมูก คุณ จขกท. ปลายสวยคะ  ทำทรงนี้ยุบแล้วรับรองสวยกว่าเดิมอีก
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 13:20:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากได้ตะหมูกแบบนี้บ้างจัง โด่งเป็นสันได้รูปทรงสวยมาก ชอบหยดน้ำมากๆ แก้มากี่วันแล้วครับ เอาแบบใครไปให้ ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-6-29 12:54

เอาจมูกเพื่อนไปเป็นแบบคับ สวยอ่ะสวยเลยคับ แต่มองดูมันโด่งเว่อไปเหมือนกันอ่ะคับ ตอนแรกหมอจะเหลาออกแต่ผมไม่ยอมเองอ่ะ หมอก็เลยตามใจแล้วบอกว่าเตรียมมันจะทะลุดีๆๆนะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 13:21:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำฮัมพ์เพิ่ม  ปลายยาวกว่าของเดิม เพิ่มหยดน้ำ

เดิมจมูก คุณ จขกท. ปลายสวยคะ  ทำทรงนี้ยุบแล้วรับรองสวยกว่าเ ...
ต้นฉบับโพสโดย baramee เมื่อ 2009-6-29 13:06

ผมก็ว่างั้นอ่ะคับของเดิมก็ดีอยู่ละ ความไม่พออาจจะทำปัญหาให้ผมได้ภายหลังกลัวๆๆอยู่ ต้องระวังมากกว่าเดิมมาก เพราะอาจจะอักเสบ ง่าย และทะลุง่ายอ่ะค้าบบ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 13:24:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
waytosky คะ กั้งเริ่มเกิดกิเลสครอบงำแล้วค่ะ

จมูกคุณสวยมากมากเลยนะ แล้วหมอบอกว่าโอกาสทะลุมีสูงหรอ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-29 13:11

เชื่อผมว่าอย่าแก้เลยคับ จมูกสวยแล้ว ของผมหมอบอกว่าโอกาสทะลุค่อนข้างแน่ แต่ถ้าไม่ก็ต้องขอบคุณเนื้อจมูกที่มันมากมาย หมอบอกว่าต้องระวังมากๆๆเลยอย่ากระแทกใดๆๆ ผมเองก็รู้ได้ว่ามันโด่งจนแน่นๆๆจมูกเลยอ่ะ สงสัยจะเอาเว่อไปหน่อยอ่ะ แต่ก็ชอบมากๆๆกลุ้มใจตัวเองเลย555
*-* สวยครับ แต่อย่าให้ทะลุเลยเนอะ จะได้ไม่ต้องแก้
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
มัน สวย ม๊ากกก โด่ง ยาว

เด๋วหาโล่ห์มาให้  

อยากได้มั่ง  ไปเลาะกระดูกหลังหูมั่งดีมั้ยอ่าเรา
จะให้จมูกสวยถึงไหนกันนี้ ของเดิมก้อสวยมากมาย ของใหม่ก้อสวยมากมายมหาศาล อีกเช่นกัลลลลล

แล้วหากมีโอกาสทะลุ แล้วต้องทำงัยหล่ะครับ เพราะผมเองบอกหมอว่าเอาโด่งสุดและยาวสุดเท่าที่จะโด่งได้ยาวได้

แต่ก้อกลัวมันทะลุเหมือนกัล แต่หมอบอกว่าหลังจากทำแล้วสัก 1 ปี ค่อยเอากระดูกอ่อนมาลองปลายก้อได้
โด่งไปมะคับ แต่สวย เกาหลีมาก

อบากทำมั่ง
จขกท แก้กับคุณหมอท่านไหนครับ ทรงถูกใจมากๆเลยครับ
จมูกโด่งมากๆเลยค่า
จริงๆ กิวแอบปลืมทรงเดิมอยู่แล้วครับ แต่มารอดูหลังจากยุบและขอให้สวยกว่าเดิมนะครับ

เป็นกำลังใจให้น่ะ
เห็นแล้วก็น่าสนใจ แต่ก็แอบกลัวทะลุเหมือนกันอ่ะ คุณ waytosky ก็ระวังตัวหน่อยนะ จะได้ไม่ทะลุ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-29 15:26

คุยกับหมอเหมือนกันคัรบ แต่คนละกรณีกับของคุณ พอคุณหมอบอก
ว่ามันโด่งมาก อาจจะทะลุ
ก้องบอกว่า เหลาออกเลยครับ ไม่อยากแก้แล้ว
หมอเลยเอามาเหลาใหม่อะครับ

เพราะคุณหมอบอกว่าเราอายุมากขึ้น มันจะลำบาก
ผมเลยไม่กล้าทำสูงมาก

เลยได้แบบไม่โด่งมาก แต่ปลอดภัยกว่าคัรบ

ณ จุดนั้น

สวยแต่รักษาดีๆนะครับ

เตรียมชุดว่ายน้ำไปเล่นน้ำทะเล

วี๊ดวิ้ว ใส่แบบบี้ดีกว่าคัรบ

ช่วงพักไปทะเลกันไหมคับ จขกท

เอาใจช่วยครับ
รุปติดเรท นะก้อง *-* เดี่ยวคนแถวนี้หัวใจวายตายกันหมด
เอาออกแล้วนะครับ จะได้ไม่หัวใจวาย
อ้าว มาช้าไม่ทันดูรูปก้องเลย ติดเรตอะไรคับ
สวยครับ ผมก็อยากให้ออกมาสวยๆๆแบบนี้บ้าง สาธุขอตัวไปทำบุญเยอะๆๆก่อนคับ เอิ๊กๆๆ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-29 15:35
อ้าว มาช้าไม่ทันดูรูปก้องเลย ติดเรตอะไรคับ
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-6-29 15:29

รูปก้องใส่ กุงเกงในว่ายน้ำบ้าง อะไรบ้าง
ณจุดนั้น

555555555555555
หนายอ่ะ ๆๆๆๆๆ พลาดดดด ไม่ใช่รูปจมูกนะ รูปของคุณก้องอ่ะ 5555
นั่นสิมาดูไม่ทัน พลาดซะแล้ว{:13_937:}
อ้าวกระทู้เค้าออกทะเลแล้วกลับมา
โด่งสวยนะตัวเอง แต่เค้ากลัวอ่ะ
ถ้าทะลุแล้วมันไม่คุ้มนะเนี้ย
ไม่เป็นไรเวลาไปไหนก็เชิดหน้าไว้จะได้ไม่มีใครมาโดน
จะรู้ว่า มีโอกาสทะลุมั้ยต้องรอ 3 เดือนขึ้นไป

ปลายมันจะเริ่มใสๆแล้วนะครับ

เสียดายของเดิมจัง

ของเดิมสวย(มาก)แบบไม่เสี่ยง

ยังไงก็ขอให้จมูกใหม่ไม่มีปัญหานะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้