ดู: 806|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] เกี่ยวกับยาหยุนหนาน

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนสอบถามผู้รู้ ยาหยุนหนานดีมั้ยกล่องสีไหนดี  สำหรับการผ่าตัดทำหน้าอก กินได้มั้ยมีผลข้างเคียงกับหน้าอกหรือเปล่า หรือกินแค่ยาที่หมอให้มาก้พอ รบกวนผู้รู้ด้วยน่ะค่ะ ^____^
ส่วนตัวกินกล่องเขียว 3 กล่องค่ะ แต่ว่าทำแค่จมูกนะคะ บวมหลังทำแค่ 2 วันเองค่ะ คนขายเค้าบอกกล่องเขียวตัวยาที่เป็นสมุนไพรมันจะเข้มข้นกว่าอ่ะค่ะ ยังไงก็รอถามผู้รู้เพิ่มนะคะ ^ ^

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ ^^  โพสต์ 2014-2-6 15:29
หาซื้อใด้ที่ใหนคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ploy26 เมื่อ 2014-2-6 13:11
หาซื้อใด้ที่ใหนคะ

https://www.facebook.com/surgerycareshop?ref=ts&fref=ts

สั่งซื้อผ่านเว็บอ่ะค่ะให้เค้าแนะนำก้อได้นะคะ
อันนี้จากประสบการณ์ลูกค้านะครับ กินตอนทำจมูก ทำวันเสาร์ วันพุธก็ไปทำงานได้แล้ว ไม่มีอาการช้ำเป็นรอยม่วงเลย
แต่ยังมีอาการบวมอยู่บ้างอะครับ จริงๆ ประโยชน์ของยาตัวนี้คือ ลดอาการบวม กับ ช่วยไม่ให้ช้ำเลือดเป็นรอยม่วงน่ะครับ
สนใจติดต่อได้นะครับ ไลน์ ohmmy_yummy
ถ้าจะได้ผลดี ต้องกิน ก่อนและหลังทำนะครับ

แสดงความคิดเห็น

เท่าไหร่ค่ะ  โพสต์ 2014-2-9 13:50
ต้นฉบับโพสต์โดย today1152 เมื่อ 2014-2-9 02:27
อันนี้จากประสบการณ์ลูกค้านะครับ กินตอนทำจมูก ทำวันเ ...

ขนาดกินปกติ 2 แผง กินก่อนผ่า 1 แผงหลังผ่า 1 แผง แผงละ 180 บาท ค่าส่ง 50 บาท รวม 410 บาท เป็น 400 ถ้วนครับ 55555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้