ดู: 4417|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] จมูกแบบฝรั่ง กับ จมูกแบบเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
จมูกแบบฝรั่ง กับ จมูกแบบเกาหลี

มันแตกต่างกันยังไงครับ

แร้วเราจะรู้ได้ยังไงครับว่าจมูกแบบไหนเข้ากับเรามากกว่ากัน

จะดูยังไงช่วยแนะนำด้วยครับ

คือตอนนี้ยังหาแบบไม่ได้อ่าคับ
พอดูแบบไปเรื่อยๆก้อชอบหมดแต่ยังไม่รุ้ที่เข้ากับตัวเองอ่าคับ
ต่างกันที่ลักษณะทรงจมูกคัฟ

จมูกฝรั่งค่อนข้างจะดูโด่งโอเวอร์

แต่เกาหลี ก็จะดูโด่งในแบบของลุคเอเชี่ยน

อันนี้เหมาะไม่เหมาะต้องดูจากหน้าเราอ่าคัฟ

เลือกแบบไว้เยอะอ่าดีคัฟ เวลาไปปรึกษาคุณหมอ ค่อยให้คุณหมอช่วยเลือกแบบที่เหมาะกับหน้าของเราก็ดีคัฟ
ต่างกันที่ลักษณะทรงจมูกคัฟ

จมูกฝรั่งค่อนข้างจะดูโด่งโอเวอร์

แต่เกาหลี ก็จะดูโด่งในแบบของลุคเอเชี่ยน

...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-6-29 06:48

เห็นด้วยเลยค้าบบ ของผมทำรอบแรกโด่งกำลังสวยแบบเกาหลีหน่อยๆๆ แต่ความไม่รู้จักพอไปทำใหม่ครับคราวนี้หมอบอกดูเป็นลูกครึ่งไปเลยเพราะนโด่งเว่อเกินอ่ะ และมันอาจจะทะลุแน่นอนคับ ซึ่งถึงตอนนั้นก็ต้องมาแก้ครับ ผมว่าแล้วแต่ชอบอ่ะ
เง้อ ระวังทะลุด้วยนะครับ เอาโด่งเวอร์ คุณ waytosky *-*" เป็นห่วงงะ อิอิ
เกาหลี เท่านั้น T-T คุณค่าที่ีลี่คู่ควร
เห็นด้วย ถ้าอยากทำแบบไหนเตรียมไปเยอะ แล้วให้คุณหมอดูตามความเหมาะสมดีกว่า
en tt cas je kiff bien le style européen ^^ mé pas un gros piff non +
^
^
รีบนท่านมาจากที่ใด ช่วยแปลเป็นภาษาไทยได้มั้ยท่าน
ตอนนี้ ขอ เกาหลี ไว้ก่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้