ดู: 1542|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกมา10วันแล้วดูไม่ดีเลยคะจิตตกแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
เราทำจมูกมาได้10 วันแล้วคะแต่ยังหน้ายังเป็นสิงโตอยุ่เลยคิดมาก

image.jpg (82.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

image.jpg (45.61 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

image.jpg (46.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (46.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpg (46.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ปกติจะให้รอครบหนึ่งเดือนถึงจะเห็นผลค่ะ แต่ถ้าระหว่างยังไม่ครบหนึ่งเดือนแล้วมีอาการผิดปกติก็อย่าลืมเข้าพบแพทย์นะค่ะ
พึ่งทำออกมาก็เเบบนี้เเหละครับ จิตตก เเต่อย่ากังวลเลย คนเราจมูกมันจะเข้าที่ก็ 3 เดือนครับ ๆ เเต่ระหว่างนี้ดูเเลมันดีดีเเล้วกันนะ :)
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-31 21:43:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะ คำแนะนำนะคะ
บวมมาก ใจเย็นๆครับ
สวยค่ะใจเย็นๆๆสภาพร่างกายคนเราไม่เหมือนกันทุกคนเดี๋ยวก็หายค่ะ
สวยน๊า ใจเย็น ๆ รอให้ยุบก่อนสวยแน่นอน
สวยนะค่ะ รอๆๆๆนะ อีกไม่นานเกินรอ สวยแน่นอนค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-1 19:01:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะใจชื่นขึ้นมาหน่อย
น่าจะยังบวมอยู่นะคะ อย่าทานของสแลงนะคะ และพยายามอย่าให้กระทบกระเทือนดีที่สุดคะ
มันยังบวมอยู่รึเปล่าครับ  ต้องผ่านไปสักพัก  รอดูไปเรื่อยๆ
หายไวๆ นะค่ะ
ดูแล้วทรงสวยค่ะ รอยุบก่อนนะ น้ำเหลืองคนเราไม่เหมือนกัน ทำหมอไหนคะ พอดีหาข้อมูลแก้จมูกอยู่ค่ะ ^^
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-4 09:35:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ouou เมื่อ 2014-2-3 10:44
ดูแล้วทรงสวยค่ะ รอยุบก่อนนะ น้ำเหลืองคนเราไม่เหมือน ...

จำชื่อคุณหมอไม่ได้คะคลินิคชื่อ I- Face clinic คะ แถวงามวงวานคะ
ของเราวันที่หก รอยแดงตรงสันจมูกปวดและบวมด้วย จิตตกเหมือนกัน สุดๆอ่ั
ยังบวมยู่ค่ะ ลองเอาผ้าอุ่นๆประคบน่าจะยุบเร็วขึ้นค่ะ เปนกำลังใจให้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้