ดู: 7030|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เวลาไปเสม็ด เพื่อนๆ พักที่ไหนกันอะ

[คัดลอกลิงก์]
จะไป 10-12 นี้อะครับ ที่เดิม ตรงซุ้มลำยอง Silver sand

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ชอบไป เสม็ด ปกติพักที่ไหนอะครับ

จองยากปะ

เผื่อจะเปลี่ยนบ้าง   มีข้อมูลเพิ่มมะครับ

ใครไป เจอกันครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 00:46:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากพักอันนี้ แต่เห็นเขาบอกว่า รับแต่ ฝรั่ง

ไปเสม็ด เสร็จทุกราย ....คริ คริ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 00:51:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปเสม็ด เสร็จทุกราย ....คริ คริ
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-6-29 00:49

เสร็จไม่ไหวอะครับ

ณ จุดนี้ กล้ว
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อารัยนี่ ณ จุดโน่น ณ จุดนี้
กิวจะติดด้วยแล้วน่ะเนี๊ยะ ณ จุดนี้ ...
อิ อิ

ปกติเวลาไปจะให้เพื่อนจองให้

อิ อิ

เป็นทัพเสริมอย่างเดียว เที่ยวอย่างเดียว

อิ อิ

ส่วนที่ไปพักจำไม่ได้แร่ะ จำได้ที่นึง มาลิบู น่าจะอยู่ที่ อ่าววงเดือน

แต่ตอนที่ไปพักทรายแก้ว กะ อ่าวลุงหวังจำชื่อไม่ได้แร่ะคัฟ
ถ้าอ่าวชาวเกย์นี่ต้องอ่าวทับทิมช่ายมะ

อิ อิ

อ่าวฝรั่งกะต้องอ่าวไผ่ ทั้วสวย แล้วก็เตมไปด้วยฝรั่ง อันนี้เยอะจิงๆ

ส่วนทรายแก้วก็เจริญมากกกกกกกก  เจริญสุดแร่ะ

ส่วนวงเดือนก็โอ ไม่วุ่นวายมาก แต่ก็เจริญอยู่ เหนบอกว่าเจริญเปนอันดับสองรองจาก ทรายแก้ว

ส่วนอ่าวอื่นก็เคยๆ แค่ไปเล่นน้ำกะเฉียดๆ ผ่านๆ ตอนไปดำน้ำ อารายประมาณนั้นอ่าคัฟ

อิ อิ
คนระยองมาตอบจ้า
ก้อต้องอยุ่กับคุณก่องอะคะว่าอยากพักหาดแบบไหน
สงบๆ หรือ แบบ คึกคักหน่อย มีสีสันบ้าง
ถ้าคึกคักไปแบบหนุ่มๆกันเอง ก้อหาดทราบแก้ว
แต่ถ้าหาดสงบๆ ก้อมีหลายหาดให้เลือกคะ
แต่โดยมากเค้าจะไปหาดทรายแก้วกันอะคะ
คึกคักนิดนุง มีฝาหรั่งอาบแดด บิกินี่น้อยๆๆ
ปกติถ้าเปิ้ลไป ก้อจะไปวิมานเสม็ดรีสอทร์ทอะคะ
เพราะเป็นของน้องที่เรียนโทด้วยกานเค้าลดให้

ถ้ามีไรสงสัยหรือจะถามเรื่องอาหารว่าที่ไหนอร่อย
ก้อถามได้นะคะยินดีตอบคร้า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ฝนเคยไปที่ นิมมารดี รีสอร์ทอ่ะคะ

สวยมั๊กมากคะ อยู่อ่าวปะการัง ปลายสุดเกาะเลยคะ

ถ้าชอบแบบ เปนส่วนตัวแระความสงบไม่วุ่นวายก้อที่นี่เลยคะ

คะแนน

1

ตั้งแต่เกิดมา ยังไม่เคยไป เสม็ด เรยค่ะ
อยากลองไปดูบ้าง เผื่อจะเสดบ้างอะไรบ้าง
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 11:56:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-29 12:03
ตั้งแต่เกิดมา ยังไม่เคยไป เสม็ด เรยค่ะ
อยากลองไปดูบ้าง เผื่อจะเสดบ้างอะไรบ้าง ...
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-6-29 11:48

แงะ ระวังเสร็จปลาตอดนะครับ

อยากอยู่ใกล้ๆ Silver sand ผับนะครับ เพราะว่า เป็นผีเที่ยวเธคนะครับ

ณ จุดนั้น

อยากได้ธรรมชาตเล็กน้อยบ้าง อะไรบ้าง
เจอแสงสี เจอดนตรีฮิปฮอปบ้าง อะไรบ้าง

ได้ป่ะ ได้ป่ะ

มีที่ไหนแนะนำอีกไหมคัรบ

บอบบี้จ๋า ก้องเคยไปกินข้าวที่ทับทิมอะ ที่พักที่ติดกับเขาอันหใม่ น่าพักมากๆ

เป็นกระจก มองไปเห็นทะเล เป็นสองชั้น

เปิดม่านเห็นหมดเลย
ติดทะเลด้วย

กระโดดแก้ผ้าเล่นน้ำกลางคืนบ้าง หน้าด้านบ้าง

ปกติชอบเล่นน้ำตอน ตีหนึ่งตีสอง ไปลอยคอ ตุ๊บป่องๆ ไม่อายใครดีครับ

ณ จุดนั้น
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 11:58:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อารัยนี่ ณ จุดโน่น ณ จุดนี้
กิวจะติดด้วยแล้วน่ะเนี๊ยะ ณ จุดนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-6-29 01:15

เผลอตัวบ้าง อะไรบ้าง ก็โอเคนะคัรบ

ณ จุดนี้

โอเคป่ะพี่กิว

สุดยอดดอยเต่า บ้านเฮาไม่กันดาร เพราะมี 7-11 แล้ว
จินพักเจี้ยบบังกะโลค่ะ ห้องสองคน คืนละ 1500

ใครไป 4 5 6 นี้ ป๊ะกันได้นะค๊า

แอร๊ยยยยยยยยยยยยยย ไปปีละสองสามรอบแหนะ

เจอกันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
ถ้าอ่าวชาวเกย์นี่ต้องอ่าวทับทิมช่ายมะ

อิ อิ

อ่าวฝรั่งกะต้องอ่าวไผ่ ทั้วสวย แล้วก็เตมไปด้วยฝรั่ง อันนี ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-6-29 07:04

แม่นค่ะ หนูก็อยู่อ่าวไผ่ค่ะ เป็นฝอ 55555

คะแนน

1

พักที่ไหนไม่รู้ รู้แต่ว่าหนูมีฟามสุขที่สุข
ไปให้ปลาตอด ลั่น ลั่น ลา {:13_949:}
Silver Sand คราฟ มันส์มากกกก
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 23:44:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ข้างบน ไปมันส์กันครับ 10-12   ว่ิงไปเต้น ในน้ำกันบ้างอะไรบ้าง

ณ จุดนั้น

เปริ้ยวมากที่สุด ณ จุดนี้
พี่ข้างบน ไปมันส์กันครับ 10-12   ว่ิงไปเต้น ในน้ำกันบ้างอะไรบ้าง

ณ จุดนั้น

เปริ้ยวมากที่สุด ณ จุดนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-29 23:44

จริงๆๆแล้วชอบไปเสม็ดมาก ถึงมากที่สุดคราฟ ไปทีไรก็จะพักที่ Silver Sand แล้วก็เมาตลอดดดดดดดดด    มีโปรแกรมที่จะไปอีก อ่ะคราฟ เอาๆปดูขำๆๆ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 00:10:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงๆๆแล้วชอบไปเสม็ดมาก ถึงมากที่สุดคราฟ ไปทีไรก็จะพักที่ Silver Sand แล้วก็เมาตลอดดดดดดดดด    มีโปรแกรมที่จ ...
ต้นฉบับโพสโดย iconcept เมื่อ 2009-6-29 23:56

แรงแซงทางโค้ง อิหมวยไม่กล้าโดดลง
แรงส์ ได้อีกนะครับ นั้น ณ จุดนั้น

สีหน้า แววตา ท่าทาง และการแต่งตัว

ไทร่า มาเห็น คงไม่ต้องแข่ง

เป็น Thailand 's next to model ไปเลย

TNTM is   p ton

เออ..อ่านมาหลายกระทู้ เจอ..ณ..จุดนั้น

และ....ณ...จุดนี้...

แล้ว...ณ....จุดโน้น...(มียังหว่า?)

ได้อีก~!! นะค่ะก้องคุง
ว่าแต่ไปแล้ว อย่าลืมเอารุปมาฝากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวดั้งโด่งได้ชมกันบ้างน้า..

เผื่อว่าจะได้เจริญรอยตาม ไปเที่ยวเสม็ดบ้าง ถ้ามีโอกาส ^^
อยากไปเสม็ดมั่งอะค่ะ

จะได้เสร็จสักครั้ง
[quote]

แงะ ระวังเสร็จปลาตอดนะครับ

อยากอยู่ใกล้ๆ Silver sand ผับนะครับ เพราะว่า เป็นผีเที่ยวเธคนะครับ

ณ จุดนั้น

อยากอยู่ใกล้ๆ  silevr  sand   แล้วทำไมไม่พักที่นี่เลยละคราฟ  ถ้าชอบแสงสี
สะดวกดีนะคราฟ   เวลาผมไป  ผมกะพักที่นี่เปนส่วนใหญ่   เกือบทุกครั้งอ่ะคราฟ  กะไปบ่อย  ถึงบ่อยมาก
เสาร์นี้เพื่อนผมกะไปกันคราฟ   ถ้าไม่ติดจมูกบวม  ผมกะไป  เสาร์นี้เหมือนกันอะคราฟ   ไปเหวี่ยงๆ มันดี 555+++

ไว้รอหน้าหายบวมก่อน  แล้วจาพาจมูกอันใหม่  ไปเที่ยวทะเล  คิคิ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 02:06:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พักที่นี่อะครับ

แต่แอบเบื่อ นิดนึง  ณ จุดนี้ครับ

เลยถามหาที่ใหม่บ้าง อะไรบ้างนะครับ

เจิดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้