ดู: 15876|ตอบกลับ: 123
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] Microfat+Botox ให้หน้าเด็กผิวใสกับหมอพิชาญศักดิ์ v-plast บางแสน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Orapat เมื่อ 2014-1-30 18:38

ขอมารีวิวให้ชาวดั้งโด่งช่วยดูหน่อยนะคะ ทำมาแล้วเป็นอย่างไรบ้าง
คือ ดิฉันอยากศัลยกรรมมานานแล้วค่ะแต่ไม่กล้าสักที ได้แต่ดูรีวิวของคนอื่นมานานมากๆแล้ว
พอดีเพื่อนจะไปทำตาที่ v-plast Clinic บางแสน ดิฉันเลยเข้าไปปรึกษาด้วย
เพราะบ้านอยู่ศรีราชาใกล้ๆเอง ถ้าทำก็อยากทำใกล้ๆบ้าน
อีกอย่างเห็นรีวิวคนที่ทำกับคุณหมอพิชาญศักดิ์มาสวยขึ้นทั้งนั้น

เข้าไปคุณหมอก็แนะนำให้ปรับรูปหน้าด้วยการเติมไขมันตัวเอง หรือที่เรียกว่าการเติม Microfat
และใช้ Botox ช่วยในการลดริ้วรอย และทำให้หน้าเรียวได้รูป หมอบอกว่าจะเด็กลง สาวขึ้นค่ะ ดิฉันก็หวังว่าจะเป็นอย่างนั้น อิอิ

รูปนี้ก่อนมาทำนะคะ หน้าตอบมากๆๆๆๆ โทรมมาก ขนาดแต่งหน้าแล้วยังไม่ค่อยสวยเลย ฮือๆ

รูปก่อน กับ หลังฉีด Botox และปรับรูปหน้าด้วยการเติม Microfat ถ่ายไว้ก่อนเข้าและหลังออกจากห้องผ่าตัด
หลังทำถึงกับอึ้ง หน้าเราหรือนี่ เปลี่ยนเลย

นี่วันที่ 1 และ 2 ค่ะ ได้ 2 วันแล้วนะ หมอบอกจะยุบลงอีก จะสวยขึ้นเรื่อยๆ ^^

จะลงรีวิวให้ดูเรื่อยๆนะคะ ตอนนี้ได้แต่รอๆเวลา ช่วยดูหน่อยค่ะ ว่าจะเป็นยังไงต่อ ลุ้นมากๆ อยากให้หายแล้วสวยๆๆๆ

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-6 11:34:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย papt เมื่อ 2014-4-16 15:04
หน้าเปลี่ยนไปมากเลยครับ

ขอบคุณค่ะ ชอบๆ มีแต่คนบอกว่าสวยขึ้น
หายไวๆ สวยๆนะ
เจ๊็บไหมคะ
เราก็ทำ Microfat + ตา 2 ชั้น ที่ V-Plast Clinic เหมือนกันค่ะ คุณหมอบอกว่าต้องใจเย็นๆ คะ คุณหมอการันตีว่าเด็กลงแน่นอน เราก็รอบุยบวมเหมือนกันค่ะ
เราก็ทำ Microfat + ตา 2 ชั้น ที่ V-Plast Clinic เหมือนกันค่ะ คุณหมอบอกว่าต้องใจเย็นๆ คะ คุณหมอการันตีว่าเด็กลงแน่นอน เราก็รอบุยบวมเหมือนกันค่ะ
หายไวๆ สวยๆนะค้า
หน้าอิ่มมากๆเลย สวยแน่นอนค่ะ สู้ๆ
เท่าไหร่ครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-30 18:38:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pond เมื่อ 2014-1-29 20:55
หายไวๆ สวยๆนะ

ขอบคุณค่ะ อยากหายแย่แล้ว อิอิ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-30 18:39:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย warmy เมื่อ 2014-1-30 07:59
เจ๊็บไหมคะ

ไม่เจ็บเลยค่ะ ไม่รู้สึกเลยตอนทำ แต่ตอนนี้เจ็บตรงขานิดหน่อยค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ ยังไงอัพรูปขึ้นบ่อย ๆ น๊าาาาค่ะ
เติมใต้ตา ด้วยไหมครับ ราคาเท่าไหร?
หา่ยไวๆ นะคะ  รอชมค่ะ ><
หายยังครับ บวมช้ำมากมั้ย อัพเดตให้ดูอีกนะครับ ได้ยินชื่อเสียงคุณหมอมานานสวยแน่ๆเลยครับ
หน้าไม่ตอบแล้วนี่คะ ทั้งหมดเท่าไหร่คะ กี่จุดหรอ ไปทำลักยิ้มมาเหมือนกัน หมอใจดีมากเลยค่ะ
ตอนนี้เป็นยังงัยบ้างแล้วค่ะ เราก็ทำ Mircofat เหมือนกัน ลงรูปบ่อยๆ นะค่ะ
ลงรูปเพิ่มหน่อยค่ะ หายยังคะ
ราคา เท่าไรคะ ฉีดกี่จุด
ผมฉีดโบท็อกที่นี่เหมือนกันครับ ฉีดไปแล้วเติมไขมันแบบนี้หน้าจะเรียวหรอครับ
จำหน้าได้ เราทำวันเดียวกันเลย
หายไวๆนะคะพี่
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-4 18:38:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Tee2014 เมื่อ 2014-1-30 08:35
เราก็ทำ Microfat + ตา 2 ชั้น ที่ V-Plast Clinic เหมือนกันค่ะ คุณหม ...

อ่อค่ะ รออยู่ค่ะ แต่ตอนนี้ก็ยุบเยอะแล้ว รอสวยๆๆ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-4 18:42:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพรูปเพิ่ิ่มจ้า

ทำได้ 1 อาทิตย์แล้วนะคะ ยังบวมอยู่ แต่หน้าหายตอบแล้วค่ะ ผิวก็ใสขึ้นด้วย
เดี๋ยวลงรูปอีกนะคะ รอการเปลี่ยนแปลง ^^
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-4 18:43:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mony1 เมื่อ 2014-1-30 11:36
หายไวๆ สวยๆนะค้า

ขอบคุณค่ะ อยากหายมากแล้ว
ว้าว หายไวๆนะคะ ต้องสวยขึ้นแน่ๆ แหวนไปทำจมูกมา
เห็นคนที่เติมไขมันมานั่งรอหมอ
เค้าสวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ ติดตามนะคะ ลงรูปบ่อยๆนะ
พี่ค่ะ หนูก้อยู่ชลบุรี สนใจอยากทำแบบนี้บ้าง อยากถามรายละเอียดพี่อะคะ
รบกวนขอไลน์หน่อยได้มั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้