ดู: 2253|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ศัลยกรรม เสริมจมูก แบบฉีด Filler @Amed Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครัชชช..... ผมเอาจมูกมาอวด ไปทำมาแล้วชอบมากๆเลย

อันนี้ผมเสริมจมูก ด้วยฟิลเลอร์ครับ เห็นกำลังเป็นกระแสเลยอยากจะลองของใหม่ดูมั่ง ฟิลเลอร์ตัวนี้หมอบอกว่าจะสลายเองตามธรรมชาติ แล้วใช้เวลาในการฉีดไม่นานจริงๆ ผลออกมาค่อนข้างภูมิใจครับกับการฉีดเป็นครั้งแรก เพราะก่อนฉีดใบหน้าของผมดูไม่มีมิติเลย เอาเป็นว่าดูจากรูปแล้วกันครับ

เพื่อนๆเห็นแล้วคิดว่าเป็นยังไงบ้าน ช่วยวิจารณ์ด้วยนะครัชชชช
มันไม่สลายนะครับ มันยังคงอยู่กะเรา
จมูก สวยดีค่ะ โด่งมากๆ
เสริมได้โด่งมากๆ เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ
หูยยย จมูกโด่งมากกก
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-20 17:12:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ek_narin89 เมื่อ 2014-1-28 19:42
สวยครับ

ขอบคุณคับบ
โด่งดูดี หล่อเชียวล่ะ
เหมือนจะเบี้ยวตามฐานเดิมปะคับ
ดูโด่งขึ้นมาเยอะเลย สวยดี ชอบๆๆ
โหห เสริมได้เยอะจัง เท่าไหร่หรอคะ??
คุณหมอปั้นจมูกำด้สวยมากค่ะ เคยเห็นคนไปฉีดแล้วปั้นไม่เสมอกัน ดูแปลกๆยังไงไม่รู้
ของเดิม ดูแอบแบน แต่พอทำจมูกมาแล้ว สันชัดเวอร์ กำลังสวยเลยจมูกทรงผู้ชายอ่ะ อันนี้ทำที่เอเมด กับหมอไหนค่ะ
จมูกโด่งดูดีมาแต่ไกล ทรงสวยมากเลยค่ะ
จมูกโด่งมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
ทรงจมูกโด่งได้ใจมากเลยอ่ะ ดูเข้ากับหน้าดีนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้