ดู: 2745|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว ดูดไขมันหน้าท้อง Vaser lipoค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ไปดูดไขมันหน้าท้องมาแล้วค่ะ ที่AMEDCLINIC ทองหล่อ
ดูความเปลี่ยนแปลงได้จากภาพรีวิวด้านบนเลยนะจ๊ะ #noretuch #nofilter
ใส่แต่สติกเกอร์แปะกันโป๊ะหน่อยนะคะเนื่องจากกลัวติดเรท

หลังทำถ่ายกันสดๆ เห็นรอยแผลป่ะคะอยู่เอวด้านข้างเป็นรอยเข็มที่หมอใช้ดูดไขมันค่ะ  
เล็กกว่าที่คิดไว้ดูบล็อกเกอร์คนนึงรีวิวดูดไขมันมารอยช้ำเยอะมาก หมอบอกตอนนี้ยังไม่ช้ำ
แต่กลับบ้านไปแล้วอาจมีบ้างเป็นเรื่องปกติเราไม่ต้องตกใจค่ะ ถ้าไม่สบายใจอะไรให้มาที่คลินิกได้ตลอด

ได้ยินหมอแบบนี้รู้สึกไว้วางใจเนื่องจากดูดไขมันนี่เปรียบเหมือนน้องๆผ่าตัดเลยค่ะ
แค่ไม่ต้องนอนโรงพยาบาลพักฟื้นแค่นั้นจ่ะ  เคยคิดจะออกกำลังกาย ควบคุมอาหารตามวิถีคนปกติ
แต่ลองแล้วบอกเลยทำไม่ได้ค่ะ โทษตัวเองที่ใจไม่แข็งพอ ไม่มีวินัยออกกำลังกาย
เรื่องกินยังพอควบคุมได้นะคะมันอ้วนเองมาตั้งแต่เด็กคือทานปกติ ไม่กินจุกจิกอะไรมากแต่
นน.ก็ไม่เคยลดค่ะ เลยต้องมาพึ่งพาเข็มคุณหมอที่นี่ให้ดูดไขมันหน้าท้อง เปลี่ยนจากแม่หมูเป็นลูกหมูค่ะ
นอกจากไขมันเยอะทำให้อึดอัดแล้ว ประเด็นสำคัญคืออยากสวยค่ะ ขีดเส้นใต้เลย
เน้นๆ ผู้หญิงทุกคนน่าจะเข้าใจนะคะ เห็นใครหุ่นดี ใส่เสื้อผ้าน่ารักก็อยากใส่บ้างไรบ้างค่ะ
เพื่อนสาวทั้งหลายถ้าไม่อยากพุงใหญ่แบบเราต้องรีบดูแลตัวเองนะคะ แต่ถ้าตอนนี้ใครมีปัญหาเหมือนกัน
พุงกลมๆแบบนี้แนะนำเลยค่ะ

ดูดไขมันหน้าท้องคอร์สนี้ของเราที่ทำทั้งหมด2 บริเวณ คือหน้าท้อง 2จุด และเอวห่วงยางค่ะ
จ่ายไปแสนต้นๆแพงกว่าแต่รู้สึกคุ้มค่าประทับใจเจ้ค่ะ  

รอดูรูปอีกคนค่ะ
ถ้าเข้าใจไม่ผิดภาพด้านขวาคือหลังทำใช่มิคะ พุงยุบเลยอ่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-28 14:16:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่แล้ว รูปขวามือในรูปใหญ่ คือ รูปหลังทำ

แต่ถ้าใครเห็นไม่ชัด เชิญชมตามด้านล่างเลย ....

ลดลงไปเยอะว๊ากกกก เห็นผลเร๊วเฟ่อ แต่แองแพงใช่ป่าวเอ่ย?
พุงก่อนดูดใหญ่จุงเบย
ของเราก่อนทำก็ขนาดพุงใหญ่กว่าคุณอีกค่ะ เป็นกำลังใจให้สาวbig size ที่อยากกำจัดไขมันทุกคนค่ะ
ก่อนดูดแบบว่าพุงใหญ่มาก แต่หลังทำยอมรับจริงๆ ดูดไขมันออกไปเยอะ สุดยอดมากเลยอ่า

ยังงี้ราคาคงแพงมากเลยใช่ป่าวค่ะ คุณเจ้าของกระทู้
โอ้โห

พุงหายไปเยอะเลยค่ะ

และหลังดูดผิวจะกระชับมั๊ยค่ะ ?
หายไปเยอะจิงๆค่ะ เจ็บมากมั้ยคะแบบนี้?
ต้องใส่ชุดยกกระชับด้วยป่าวค่ะ หลังดูด
ขอดูรูปอัพเดทอีกได้ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้