ดู: 6345|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Review เสริมหน้าอก เปลี่ยนชีวิตค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oneonelala_pu เมื่อ 2014-1-24 13:04

เพราะความสวยเปลี่ยนชีวิต ขอยืมสโลแกนเจ๊ญาญ่าญิ๋ง
มาเปิดกระทู้หน่อย อิอิ

ดิฉันเป็นสาวประเภทสองผ่านการขึ้นเขียงทำหน้ามาบ้างแล้ว
เรียกได้ว่ากร้านเข็มในระดับนึงส่วนมากคือฉีดฟิลเลอร์เสริมจมูก คาง โบท็อกซ์ หน้าเรียว ทำมาหมดแล้วจ้า
และแล้วช่วงเวลาสำคัญของสาวประเภท2อย่างเรา ฉีดฟิลเลอร์เสริมหน้าอกมันเริ่ดมาก 1ชั่วโมง
น้องนมเปลี่ยนไซส์ทันที ข้อเสียคือแพงมาก และหมอไม่ตามใจเลย อยากได้350
หมอไม่ทำให้ บอกลิมิตของฉีดฟิลเลอร์ VS กับตัวเรา ได้ที่250  เท่านั้น ที่อยากได้ใหญ่เพราะกลัวมันยุบอีก
ไหนๆทำแล้วก็จัดเต็มเลย หมออธิบายว่าถ้าอยากได้แบบถาวร อยู่นาน ให้เสริมsilicone  
แต่เราตั้งใจมาฉีดฟิลเลอร์แล้วด้วยเหตุผลส่วนตัว เลยไม่เปลี่ยนใจเชื่อคุณหมอทำแค่นี้พอค่ะ   

รูปBefore: บางคนคงสงสัยว่านมนิดๆนี้ได้แต่ใดมา
ขอตอบว่าเป็นเพราะกินยาฮอร์โมน อาหารเสริมสารพัดได้มาเท่าที่เห็น -..-

After : ทำตามความตั้งใจที่ใฝ่ฝันอยากทำมานานคือเสริมหน้าอกนี่แหละค่ะ
ตอนนี้สมใจอยากแล้นน แน่น-อก สุดๆ เพื่อนชะนีกรี๊ดกร๊าดจะขอจับกันใหญ่ แต่เพิ่งไปทำมาหมอบอก
ช่วงแรกของการเสริมหน้าอกแบบฉีดฟิลเลอร์นี้ ระวังอย่าสัมผัสแรง ต่างจากซิลิโคนคือ
ห้ามนวดต้องรอฟิลเลอร์set ตัวให้เข้าที่ก่อนนะจ๊ะ สำหรับหน้าอกใหม่บ่องตงว่าตอนนี้ยังไม่ชิน
ยังตื่นเต้นเห่ออยู่ทุกวันงานนี้ต้องขอขอบพระคุณขุ่นแม่ผู้ใจดีเป็นสปอนเซอร์จ่ายเงินทำสวยให้ครึ่งนึงค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากๆค่ะ ทำที่ไหนค้า
นั้นสิ สวยดีนะคะ จากเมื่อก่อนที่แค่กินยา เดี๋ยวนี้คงไม่ต้องกินแล้วนะ ดูมพอๆกับ ผญ. เลย
ทำที่ไหนคะสวยมากเลยค่ะ
ทรงสวยดีนะคะ คุนพี่
หน้าอกสวยมากเลยค่ะ เราว่าฉีดมาแล้วดีกว่ามานั่งกินยาให้หน้าอกขึ้นนะ
คุณพี่หน้าอกสวยมากค่ะ ทำที่ไหน
ราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-18 11:11:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย redupsugar เมื่อ 2014-2-3 14:45
คุณพี่หน้าอกสวยมากค่ะ ทำที่ไหน
ราคาประมาณเท่าไหร่ค ...

ทำที่ เอเมด คลีนิก ค๊าาคุณน้อง ราคาประมาณ180,000.- แต่ ราคานี้มีลดอีกนะ และก็มีแถมคอร์สเลเซอร์หัวนมชมพู
หลังฉีดสวยมากค่ะ แต่ภาพแรกขอแซวหน่อยดูล่ำๆนะคะ^^
ตอนนี้เรากินยาv.8อยู่
ไม่รุ้จะรุ้จักกันไหม แบบว่าไม่กล้าทำหน้าอกคะกลัวเจ็บ
แต่กินหมดไปจะ4กล่องแล้วยังแต๊บแต๊อยุ่เลยงะ
เลยอดทนเก็บเงินเสริมดีกว่าทนเจ็บทีเดียวเลยแฮ่ๆ
อึ๋มขึ้นมากค่ะ หน้าอกแบบนี้เลยที่เราอยากได้
ทำมาแล้วเหมือนกันค่ะ สวยถูกใจตอนนี้ผ่านมานานแล้วยังไม่ยุบเลยค่ะ
คุณพี่ทำมา หน้าอกสวยมากเลยค่ะ คุ้มมากกับการลงทุน
จากประสปการณ์ตรงของคนที่เสริมหน้าอกมาแล้ว ขอบอกว่าเห็นด้วยค่ะมันเปลี่ยนชีวิตจริงๆ
ของเดิมถ้าเป็นสาวสองถือว่าใหญ่กว่าสาวแท้อย่างเราอีก อิอิ เห็นแล้วเรายังายเบยค่ะ น้องนมใหญ่สวยมากๆค่ะ
เสริมได้เยอะขนาดนี้เลยหรอคะ อกสวยมากๆเลย ^^
แน่นมากกกก หน้าอกสวยมากเลยค่ะ ^^
สวย เด้ง ได้ใจจิงๆ ขนาดน่ารักสุดๆ
ชอบหน้าอก ของคุณมากเลยค่ะ สวยได้ทรงมากเลยไม่ใหญ่และไม่เล็กจนเกินไป ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่หรอ
ว๊ะว๊าวว มากเลยค่ะ หน้าอกสวยอ่า เป็นทรงดูกระชับเวอร์ ทำมาเท่าไหร่อ่า และกี่CC
สวยอ้า เกิด กิส เรยนิ
สวยมากค่ะ เห็นแล้วอยากเปลี่ยนใจจาก 150cc เป็น 200cc ดีกว่ามั้ยเนี่ย อิอิ

ปล.เป็นคนตัวเล็กค่ะ สูง160 หนัก 45 รอบตัววัดได้ 69เซนติเมตรเอง ตอนนี้คัพ B70+ กะว่าจะฉีดแค่ 150cc เพราะกลัวจะใหญ่ไป แต่เห็นของเจ้าของกระทู้แล้ว 200cc สวยมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้