ดู: 2220|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครทำจมูกกับหมอเทพ รีวิวหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
ใครทำจมูกกับหมอเทพ รีวิวหน่อย คะ เราอยากได้แบบโด่งมากๆ แต่ไม่เอาทะลุนะ เอิ๊กๆ อยากได้แบบที่พวกพริ๊ตตี้เค้าทำกัน เพราะทำอาชีพ MC อยู่ จมูกปัจจุบันก็ไปทำมาแต่ไม่ค่อยโ่ง ดูไม่ออกว่าทำมาเลยจริงๆ เพราะเนื้อจมูกเราน้อย หรือใครมีที่ที่สามารถอัพเนื้อจมูกน้อยๆ ให้โด่งขึ้นมามากๆ ได้ รบกวนบอกหมอ คลินิคราคาด้วยค่ะ เราต้องทำอีกเยอะ เพราะอยากอัพเกรดเป็นพริ๊ตตี้ยืนงานมอเตอร์โชว์ที่ไม่ใช้ส่วนสูงที่มากเกินไปสักครั้งในชีวิต ความฝันใครความฝันมันเนอะ แต่สำหรับเรา อาชีพเกี่ยวกับการพูด ทำให้เรามีความสุขและสนุกไปกับมันไม่มีวันเบื่อจริงๆ
เคยจะไปทำนะจ๊ะ นัดไว้แล้วด้วยคะ
แต่ไปถึง พี่หน้าเคาเตอร์บอก ตี 1 น้องจะรอมั้ย !!!!!!
เลยทำที่อื่นคะ เี่ราทำที่หมอยุทธพงษ์ แนะนำว่าทำที่อื่นดีกว่ามั้ยคะ
ลองดูรีวิวคุณหมอหลายๆท่าน แล้วตัดสินใจดูว่าชอบแบบไหน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-23 23:00:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ศึกษามาหมดแล้วคะ ที่ว่าหมอทำสวยเก่งๆ บางครั้งก็ทำให้พลาดต้องมาแก้ แพง แล้วเราเก็บตัวเสียตัง บางท่านก็ไม่สวยเอาซะเลย เอาจริงๆ คือไว้ใจแค่หมอเทพ แต่ถ้าพอแนะนำใคได้บางก็โอ คะ
เหมือนกันเรยค่ะ ไม่มีรีวิวเรย กำลังตัดสินใจอยู่
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-15 23:42:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย พลกฤษณ์ เมื่อ 2014-2-13 17:36
เหมือนกันเรยค่ะ ไม่มีรีวิวเรย กำลังตัดสินใจอยู่ ...

อย่างถ้าหมอเทพนะ พลาดก็คือไม่เสียตัง หมออื่นเสียไง บางไม่เสีย แต่แก้หลายรอบ ก็ไม่สวยสักที
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้