ดู: 1300|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สาวสองเนื้อหน้าอกน้อย เสริมหน้าอกได้ไหม

[คัดลอกลิงก์]
เป็นคนดูแลรูปร่างค่ะ ทั้งการออกกำลัง ทานอาหาร ทำให้สัดส่วนทุกอย่างมันลดลงมากๆ
แม้แต่เนื้อหน้าอก ก็มีน้อยมากๆคะ แบบนี้เทคนิคแพทย์เสริมได้ไหมค่ะ
หรือต้องทำให้เนื้อหน้าอกมีมากกว่าเดิมหรือป่าวค่ะ
น่าจะเสริมได้นะค่ะ แบบใต้กล้ามเนื้อและได้ไม่ใหญ่มากเพราะว่าถ้าใหญ่ไปอาจจะเจอขอบได้ค่ะ ต้องไปให้คุณหมอวัดสัดส่วน หน้าอกเดิมกับช่วงตัวเราดูค่ะ คุณหมอจะบอกเองว่าจะได้มากสุดเท่าไหร่ค่ะ
สามารถทำได้เลยค่ะ
เสริมได้ค่ะ ไม่มีปัฯหา ใส่ได้เท่าที่ดุลยพินิจของหมอจะให้ได้ เคยเหนสาวสองทำมาแบบพอดีตัวไม่ใหญ่นะแต่สวยๆทั้งนั้นค่ะ
เพื่อนเราก็สาว2 ตัวผอม ชอบเปลือยผ้าโชว์ในเฟส 555 แต่คงไม่เหมาะถ้าจะก็อปมาให้ดู เขาทำมาก็เหมือนผู้หญิงอะค่ะ หรือเป็นเพราะเขากินยาคุมด้วยก็ไม่แน่ใจนะ  เราคิดว่าหากกลัวจะเป็นขอบการนวดให้คล้อยก็คงช่วยได้นะ
สามารถทำได้เลยค่ะ กรณีเนื้อน้อยไม่เป็นปัญหาค่ะ
ส่วนมาสาวๆที่ทำหน้าอกเนื้อน้อยค่ะ
แนะนำให้ใส่ใต้กล้ามเนื้อนะค่ะ เพราะกล้ามเนื้อจะช่วยลดการคลำเจอขอบและริ้วขิงซิลิโคนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้