ดู: 2699|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ฉีดเสริมก้น ด้วยฟิลเลอร์ 250 cc ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้จะมาอวดโฉมสะโพกไหม่ค่ะ ไปทำมาสดๆร้อนๆ เพิ่งรู้มาว่าเดี๋ยวนี้มีนวัตกรรมใหม่ให้กับการเสริมสะโพกแบบไม่ต้องเจ็บตัว (มาก) แล้ว ไอ้เราก็ทนก้นแบนๆมาตั้งนาน พอรู้ข้อมูลเท่านั้นแหละ รีบเก็บเงินไปทำเลยค่ะที่ A… Clinic แถวสีลม   ดิฉันเป็นคนพอใจในหุ่นตัวเองแล้วนะคะ แต่ที่ไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ก็ตรงก้นแบนๆของดิฉันนี่แหละค่ะ ก้นแบนๆนี่ ใส่เสื้อผ้าอะไรก็ไม่สวย ดูมันแบนเรียบไปหมด

นี่ค่ะรูปก่อนฉีด

หลังจากที่ได้คิวแล้วเจ้าหน้าที่ที่คลินิกก็แนะนำให้ งดวิตามิน อาหารเสริม หรือยาพวกแอสไพรินก่อนทำการรักษา ขั้นตอนที่จะไปทำก็ดูไม่ซับซ้อนเท่าไหร่ หลังจากที่ดิฉันไปถึงคลินิก ก่อนทำคุณหมอก็ทายาชาตรงที่จะฉีด 45นาที ก่อนจะฉีดฟิลเลอร์เข้าไป ใช้เวลาประมาณ 1 ชั่งโมงน่าจะได้ หลังทำก็เห็นผลทันทีค่ะ การดูแลตัวเองหลังทำก็ไม่ยาก คุณหมอแนะนำให้งดสัมผัสรุนแรงในช่วง 1 เดือนแรก เพื่อให้ filler เซทตัวได้รูปก่อน อ้ออ.... แล้วก็แนะนำให้  ใส่ชุดชั้นในเสริมสะโพกเพื่อประคองให้ได้ทรงที่สวยงามด้วยค่ะ
เล่าซะยาวเลย ไปดูรูปหลัง ฉีดฟิลเลอร์ กันเลยค่ะ

มันค่อนข้างเปลี่ยนไปเยอะเลยใช่มั้ยคะ ค่อนข้างพอใจมากกับสะโพกใหม่ และแอบสนใจคอร์ส ฟิลเลอร์เสริมหน้าอก อีกด้วย แต่ขอพักก่อนดีกว่า สภาพทางการเงินยังมิพร้อม ดิฉันหวังว่ารีวิวนี้จะเป็นประโยชน์ให้กับคนที่สนใจอยากเสริมสะโพก แบบไม่ต้องเจ็บตัวนะคะ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ฉีดทำไมอ่า ฟิลเลอร์ใช้สำหรับร่องเล็กๆ อย่างริ้วรอยน่ะค่ะ เอามาฉีดก้นก็คิดได้เนอะอันตรายออก
ขอดุรูปมุมกว้างหลังจากฉีดเสร็จได้ไหมคะ อยากเห็นภาพรวม  รูปที่ลงไว้เหมือนยังฉีดไม่เสร็จ ใหญ่แต่ด้านหลัง ด้านข้างแฟบอยู่ชัดเจนมากกว่าของเดิม  หรือว่ายังไม่ได้ปั้นทรงคะ
ไอ้เรารึ อยากก้นแบน ไม่บอกก่อนจะได้แบ่งเนื้อไปให้

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เจ็บมั้ยคะ เท่าไหร่คะ
เข้ามาดูค่ะนี่ฉีดfillerเหมือนกันแต่เสริมหน้าอก
อยากรู้ว่าสะโพกเนี่ยเวลานอนทำไงอ่าคะนอนหงายได้ไหม
โอ้โหหหห ดูใหญ่ขึ้นเยอะมากกกก แต่สงสัยเหมือนกัน แบบนี้จะนอนหงายได้ป่าวคะ
เห็นผลทันทีเลยนะคะ แล้วแบบนี้ต้องคอยนวดให้เป็นทรงด้วยป่าวค่ะ
ก้นเด้งมากก เริ่ดอยู่นะ ยังงี้ใส่กางเกงยีนส์สวยแน่ๆเลยป่าวค่ะ
ตอนแรกเจ้าของกระทู้ดูไม่มีก้นเลยค่ะ แต่พอทำมาน่าจะใส่พวกเกงได้สวยแน่ๆ
สวยดีนะ

แต่อันตรายนะ สารที่ใช้ฉีดนมฉีดก้น ไม่ผ่าน อย ไทยนะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-2 10:23:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
drcrazy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-20 13:47
สวยดีนะ

แต่อันตรายนะ สารที่ใช้ฉีดนมฉีดก้น ไม่ผ่าน อย ไทยนะ

ขอบคุณค่ะที่เป็น
แต่ตอนนี้ก็แฮปปี้นะคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-2 10:24:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
daonie.pupae ตอบกลับเมื่อ 2014-12-16 17:47
ตอนแรกเจ้าของกระทู้ดูไม่มีก้นเลยค่ะ แต่พอทำมาน่าจะใส่พวกเกงได้สวยแน่ๆ

ใช่ค่ะ ตั้งแต่ทำมาชีวิตแอบเปลี่ยนเลยค่ะ ก้นเด้งเยอะ ใส่กางเกงก็๋เป๊ะมาก
เราก็ก้นแบนแบบเธอเลยอ่า แต่เราไม่ยักอยากมีก้น เพราะไม่อยากเปลี่ยนเสื้อผ้าชุดใหญ่อ่ะ 555+
สวยมากๆเลยค่ะ นั่งนอนยากไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้