ดู: 1502|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] แวะมาเยี่ยมบ้านหลังเก่า ไม่ได้เข้าเวปศัลยกรรมนาน3ปีแล้ว ^_^

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jomyoot เมื่อ 2014-1-20 02:07

หลังจากที่ได้ทำจมูกโอเพ่นกับคุณหมอศรัณย์ไป ปัญหามันยังไม่จบ จมูกมีปัญหาหลายๆอย่าง
นูนตรงระหว่างคิ้ว แถมตรงใกล้ๆโคนตาด้านขวามันเหมือนซิลิโคนไหลนูนออกมา ตอนที่ทำ
คุณหมอหวังดีฉีดยาสิวให้แต่มันกลับกลายมาเป็นอย่างในรูป กลับมารอบนี้อยากจัดหนัก
โมดิฟายหน้าใหม่ทั้งหน้า อะไรที่จะทำก็ทำ อยากหน้าแบบเกาหลี ผิวหน้าเนียนขาวใส
ไม่รู้ว่างบ 1แสนจะพอป่าวแว๊ ^^" อยากขอจัดหนักดูสักทีเถอะ
(ใครแนะนำคลีนิคหรือรพ.ดีๆจัดหนักแบบในรูปได้แนะนำทีนะ เงินเหลือดีกว่าเงินขาดเนอะ)
)

ปล...อยากหล่อค๊าบ ปีนี้ก็34แล้วสิกรู 555+
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-20 01:28:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jomyoot เมื่อ 2014-1-20 01:30

เดี่ยวนี้อ้วนขึ้นด้วย บวมทั้งหน้า บวมทั้งพุง ไม่ต้องตกใจไปครับ 555 กำลังลด นน.อยู่
จากรูปจะเห็นได้ชัดเจนว่า บริเวณโคนคิ้ว ซิลิโคน มันดันออกมา นูน อย่างเห็นได้ชัดเจน
อายุเท่ากันเลย....เป็นกำลังใจให้ครับ
ลองเข้ามาปรึกษากับ DC Medical Center สิคะ
เราเป็นเอเจนซี่ให้กับโรงพยาบาลศัลยกรรมเกาหลีในย่านกังนัมมากมาย ซึ่งแต่ละที่ล้วนมีชื่อเสียง ได้มาตรฐาน แน่นอนว่าการไปทำศัลยกรรมที่เกาหลีจะมีค่าใช้จ่ายที่สูง ด้วยชื่อเสียงของโรงพยาบาลก็ดี ฝีมือคุณหมอก็ดี แต่ทางเรารับรองได้ว่า ราคาที่เราให้กับลูกค้า เป็นราคาที่มาจากทางโรงพยาบาลโดยตรง ไม่มีการบวกเพิ่มใด ๆ ทั้งสิ้น นอกจากนี้เรายังมีบริการที่พัก, จองตั๋วเครื่องบิน, ล่าม, ไกด์, อาหารทุกมื้อ, แม่บ้าน และรถรับ-ส่ง ดังนั้นมั่นใจได้ว่า เมื่อเดินทางไปถึงเกาหลีแล้วจะไม่เคว้งคว้างแน่นอน

เอเจนซี่ของเราบริการระดับ VIP ไม่จำเป็นต้องรอไปเป็นกรุ๊ปทัวร์ ลูกค้าพร้อมเมื่อไหร่ เราจะทำการนัดคิวคุณหมอให้ได้ใกล้เคียงกับช่วงเวลาที่ลูกค้าสะดวกมากที่สุด

ตอนนี้เรามีโปรโมชั่น ลด 20% ศัลยกรรมทุกรายการด้วยค่ะ

ถ้าราคาการทำศัลยกรรมจมูก รวมค่าใช้จ่ายทุกอย่างแล้ว จะอยู่ที่ประมาณ 200,000 - 250,000 บาท น่ะค่ะ แต่ถ้าจะทำส่วนอื่น ๆ ด้วย ราคาก็จะแพงกว่านี้ แต่ยิ่งทำเยอะ หลายส่วน เราก็จะมีส่วนลดให้เพิ่มขึ้นด้วยค่ะ

ถ้าจะเข้ามาปรึกษา รบกวนโทรมาจองคิวล่วงหน้าด้วยนะคะ ช่วงนี้ลูกค้าเข้ามาปรึกษาหลายคนค่ะ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมที่
DC Medical Center - Korean Plastic Surgery & Travel เอเจนซี่ศัลยกรรมตกแต่งที่ได้รับความไว้วางใจอย่างเป็นทางการ
www.dcmcenter.com
ปรึกษาฟรี 02-530-7768-9

Email : dcmedicalcenter@gmail.com
LINE ID : dcmedicalcenter
ถ้าอยากหล่อแบบ นายแบบในรูป 1 แสนไม่พอ เพราะนายแบบทำศัลยกรรมมาแล้ว 20 กว่าครั้ง เกือบๆ 2 ล้านบาทมั้งเคยอ่านแล้วแต่จำราคาเป้ะๆไม่ได้
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-20 20:39:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย g9bh] เมื่อ 2014-1-20 19:17
ถ้าอยากหล่อแบบ นายแบบในรูป 1 แสนไม่พอ เพราะนายแบบทำศ ...

ก็ว่าครับ สงสัยต้องที่โลๆหน่อยกระมัง ฮาๆๆ
ลองจมูกใหม่ที่พุ่งๆกว่านี้ครับ ตัดปากบาง เวเซอไขมันแก้ม เหนียง เลเซอหน้ากระจก พอหน้าเป๊ะลองๆเล่นกล้ามดูครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้