ดู: 1858|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ทำมาสดๆร้อนๆ ฉีดฟิลเลอร์ เสริมจมูก ที่เอเมดคลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pinnyjunyko เมื่อ 2014-1-15 15:03

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มวลมหาประชาชน   พอดีว่าไปฉีดจมูกมาได้อาทิตย์นึงแล้วค่ะ แต่เพิ่งมีเวลามาเขียนรีวิว ครั้งแรกเลยว่าจะไม่ทำนะคะ เราเป็นคนมีจมูกอยู่นิดๆค่ะ คือมีตรงปลายจมูก แค่ช่วงโคนจมูกนี่มีน้อยมากค่ะก็คิดว่าอยากทำแค่นิดเดียว เลยเลือกฉีดฟิลเลอร์ดีกว่า อยู่ได้ค่อนข้างนาน แล้วก็ไม่ต้องพักฟื้น เหมาะกับคนทำงานอย่างดิฉันมากค่ะ

หลังจากที่ตัดสินใจจะไปทำก็มีเพื่อนมาแนะนำให้ลองไปปรึกษาที่เอเมดคลินิก คุณหมอให้คำปรึกษาฟรี ยังไม่ต้องตัดสินใจทำก็ได้ให้ลองไปรึกษาดูก่อน จากนั้นเราก็โทรนัดไปที่เอเมดคลินิกสาขาสีลมค่ะ ใกล้ที่ทำงาน ปรากฏว่าอีก 1 อาทิตย์ได้คิวพบหมอค่ะเจ้าหน้าที่ที่รับจองบอกว่าคิวล้นมากๆ  ดิฉันก็ไม่ได้ซีเรียสอะไร มีเวลาดูรีวิวของที่อื่นเพิ่มด้วย

พอถึงวันนัด หลังเลิกงานเราก็พุ่งตรงเข้าไปที่คลินิกเลยค่ะ พบคุณหมอ ดิฉันบอกกับคุณหมอว่าอยากได้ทรงธรรมชาติ และจะฉีดเฉพาะบริเวณโคนจมูกค่ะ คุณหมอก็แนะนำว่าทำออกมาก็จะขึ้นมาเท่านี้ๆ ถ้าอยากได้รูปจมูกที่เป็นทรงสวยก็ฉีดทั้งจมูกไปเลย แต่คุณหมอจะปั้นเป็นทรงธรรมชาติให้ คุยไปคุยมา ดิฉันเลยตัดสินใจฉีดหลังจากคุยเสร็จเลยค่ะ ไม่อยากรอ ไหนๆก็ได้คิวแล้ว เพราะถ้ารออีกคงจะเป็นอาทิตย์

จมูกก่อนทำค่ะ

หลังจากฉีดมาแล้วเป็นยังไงดูได้จากรูปเลยค่ะ

ดิฉันคิดว่าจมูกดูเป็นสันขึ้น ส่องกระจกหลังทำแอบตกใจ ตอนเข้ามายังจมูกหาย ออกไปจมูกเด้งสวยเลยค่ะ ทรงก็ไม่โด่งมาก ธรรมชาติสุดๆ เจ็บนิดๆ ไม่ต้องอยู่บ้านพักฟื้น ประทับใจสุดๆค่ะ
มีรูปหน้าตรงหลัดฉีดฟิลเลอร์ไหมคะ
ขอบคุณคะ
จมูกทำมาแล้วโด่งดีจัง แต่ผิวของคุณก็ใสมากเลยอ่า ไม่ทราบได้ทำอะไรหรือป่าวเอ่ย
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ ชอบจมูกทรงแบบนี้ ^^
ฉีดของอะไรเอ่ย

เราเองก็ทำจมูกกับที่นี่เหมือนกันเลย
ฉีดมา สวยมากเลยจ๊ะ ทำกับหมอชื่อไรหรอ?
ทรงสวยมากเลยค่ะ
ชอบทรงจมูกมากเลยค่ะ
ทำมาเท่าไรจ๊ะ และใช้ของไรอ่า
ทรงสวยมากค่ะ เป็นสันเลย
ดูเป็นธรรมชาติดีจังนะคะ
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้