ดู: 1100|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รบกวน สอบถามกูรูหน่อยครับ ปลายจมูกใหญ่ เนื้อเยอะ อยากแก้ไข

[คัดลอกลิงก์]
รบกวน สอบถามกูรูหน่อยครับ ปลายจมูกใหญ่ เนื้อเยอะ อยากแก้ไข

คือผมแก้จมูกมากับหมอเฉลิม แล้วรู้สึกว่ายังไม่ถูกใจอ่ะครับ หลังจากครั้งแรกทำกับหมอศิริพรชัยมา
ปลายจมูกมันยังใหญ่ไปนิด และมีกลิ่นแหม่งๆ ในจมูกอีกด้วย  ผมเลยอยากได้ปลายพุ่งๆและรู้สึกว่าปีกจมูกเล็กลงอีกนิด

ตอนแรกว่าจะจองคิวที่เกาหลี เมษา นี้ เลยลองมาถามเพื่อนๆก่อนดีกว่า เผื่อมีหมอไหนแนะนำบ้างครับ
ขอค่าใช้จ่ายโดยประมาณด้วยนะครับ

แก้แล้ว ประมาณนี้ และมีกลิ่นอับๆในจมูก ทั้งที่มาจะ4เดือนละ
javascript:;javascript:;javascript:;javascript:;่่่javascript:;

แต่ผมชอบประมาณนี้ ครับ

javascript:;

พอจะมีที่ไหนหมอไหนแนะนำได้ไหม ครับ
และควรตัดปีกไหมครับ

ขอบคุณคับ

download.jpg (6.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

7.jpg (49.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

3.jpg (34.63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

1.jpg (26.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

2.jpg (30.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

6.jpg (27.39 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

อ้าว! ไม่อยู่เป็นเพื่อนพี่โน้ต อุดม เหรอ รอหนุ่มๆมาตอบเด้อ จะเที่ยงคืนแล้ว ข้อยไปนอนก่อนละ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-13 12:17:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหอๆ อยากได้แบบเรียวมากกว่าเป็นเพื่อนโน๊ตตต  อะครับT-T
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-13 19:50:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไม่มีใครตอบเลยยย เศร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้