ดู: 1901|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกกับคุณหมออภิชาญ First care clinic จ้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้าเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคน วันนี้เรามารีวิวหลังแก้จมูกกับคุณหมออภิชาญมาให้เพื่อนๆได้ติชมกันจ้า คราวๆนะ คุณหมอบอกว่าจมูกของเราเอียงและเนื้อบางมาก คือซิลิโคนกำลังจะทะลุแล้วเน้อ (กลัวนะเนี่ย) และเราก็เน้นกับคุณหมอว่าอย่าเอาโด่งนะคะคุณหมอ คุณหมอบอกว่ามันโด่งมากไม่ได้แล้วครับ อิอิ หลังแก้แล้วปลายจมูกดีขึ้น อ้อเราใช้ซิลิโคนแบบนิ่มนะจ๊ะ รูปทรงดูดีขึ้น เพื่อนทัก เพื่อนชม บ่องตง ฟินเวอร์

รูปก่อนทำจ้า เราไม่มีรูปก่อนทำอ่ะนะ เลยขอทางคลินิกมา

หลังแก้ได้1เดือน

ภาพโดยรวมจ้า

ติชมได้นะจ๊ะ
ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ ซิลิโคนอะไรคะ นิ่มมั้ย ราคาเท่าไหร่ เพราะกำลังหาที่แก้เหมือนกัน
สวยเลย ดูเด็กลงมากๆๆๆ
กี่วันถึงหายบวมค่ะ นานหรือเปล่า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-12 18:29:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๋อมันจะบวมมากคือวันที่ 2กับ3 แล้วจะค่อยๆยุบลงจ้า
หน้าเด็กลงเยอะเลยคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-14 12:49:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-14 18:17:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อุ้ยเขิลลล ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้