ดู: 1551|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ศิษย์หมอจำนงค์(ทำตา) ทางนี้หน่อยค่ะ Please!!!

[คัดลอกลิงก์]
คุณหมอท่านนี้ทำตาเวิคไหมคะ
ดูรีวิวของท่านก็โอเคอยู่นะคะ คือเราจองคิวไปแล้ว แต่ยังลังเลอยุ่
เพราะยังไม่ได้โอนมัดจำค่ะ ขอความเห็นด้วยนะคะ
เราก็ทำมาค่ะ บวมมากเคียดมากๆๆๆๆเลย แต่หลังทำสวยทุกคนนะคะ พี่อ้อน่ารักมากค่ะเป็นกันเอง
คุนหมอ ไม่ตามใจเท่าไหร่น้าประเมินจากหน้าของคนทำ แต่ทำมาละสวยทุกคนเลยจ้า
เป็นศิษย์หมอจำนงค์ เมื่อวันที่ 24/12/56 คร่า

คุณหมอน่ารักมาก มือเบา ไม่เจ็บเลยคร่า บวม 3 วันแรก แต่ไม่มี ม่วงและเขียวเลย

ท่านใจดี ปราณีตมาก เราเชียร์ค่ะ หมอทำออกมาได้ถูกใจสุดๆเลย ^^*
คอนเฟิร์มเรื่องคุณหมอไม่ตามใจค่ะ เพราะตอนแรกจะทำจมูกพร้อมตาเลย คุณหมอไม่ทำให้ เพราะดั่งโด่งอยู่แล้วค่ะ คุณหมอบอกว่า ถ้าทำจมูกจะตี ค่ะ 55+ เพราะคุณหมอบอกว่า อนาคต อีกไม่เกิน 20 ปี ทะลุแน่ๆ
เราโอนเงินไปแล้วค่ะ ได้คิววันที่5/2/57 นี้ ตื่นเต้นเหมือนกัน แต่ดูจากรีวิว คำบอกเล่าของพี่ๆ น้องๆ ในเว็บเลยค่อนข้างมั่นใจ เอาใจช่วยให้ตัดสินใจได้นะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-7 17:54:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
 โอเค เราจะได้โอนจองเบยย
เราก็ได้คิว 5/2/57
ไว้เจอกันนะค่ะ
เราเป็นคนมีชั้นตาอยู่แล้ว แต่หนังตาตก อยากทราบว่าคุณหมอจำนงค์มีดูดไขมันที่เปลือกตาด้วยมั้ยค่ะ
พวกเคสที่คิดว่าหนังตาตก แล้วจะดูดไขมัน หมออาจจะด่าว่า อะไรก็โทษแต่ไขมันๆ ของคุณมันเปนหนังตาตกแต่กำเนิดไรงี้ เราบอกตรงเราดูไม่เป็น เพราะพี่เราหมอบอกว่าเป็นหนังตาตกแต่กำเนิด แต่ตรงเปลือกตาที่เรามองกันเองว่าไขมัน ตุ่ยๆอยู่ ตอนนี้ก็ยังตุ่ยอยู่ค่ะ เดาว่าหมอไม่ดูด พี่เราไม่ได้ถาม เพราะอาจเสี่ยงโดนด่าได้

ปล.เคสทำหนังตาตกแต่กำเนิด 15000 นะคะ
ธรรมชาติมากตอนนี้ 7 เดือนชั้นเหลือน้อยแล้ว รุ้งี้ตอนนั้นให้หมอตัดหนังตาออกไปด้วยก้อดี อิอิ หนังตามันเยอะด้วยอายุ แต่คนอื่นที่ทำมาสวยทุกคนนะคะยกเว้นคนที่ต้องการทำชั้นตาหนาแบบฝาหรั่ง อันนี้อิช้านไม่แนะนำ 555 ถ้าจะเกาหลีไปได้เลยคร่า สวยๆๆ
คิดจะไปทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ หาข้อมูลอยู่ พอเข้ามาอ่านคิดอยากจะไปทำซะพรุ่งนี้เลยเชียว 555
ทำมาแล้ว เหมือนรั้ง ๆ ตรงหัวตา แอบจิตตกอ่ะ (พี่งทำวันนี้วันแรกค่ะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้