ดู: 2450|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ชอบทรงจมูกประมาณนี้หนะครับ ขอคำแนะนำว่าทำที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]

รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ ไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับการเสริมจมูกเท่าไร  #ทำไมต้องตัดปีกจมูก #ทำไมต้องเสริมปลายจมูกด้วยกระดูกอ่อนที่ใบหู ผมคิดว่าหลังจากเลือกคุณหมอได้แล้ว ก็จะปรึกษากับคุณหมออีกที แต่ตอนนี้คือ อยากปรึกษาเพื่อนๆว่า ผมต้องการทรงจมูกประมาณนี้ ควรไปทำจมูกกับคุณหมอท่านไหนดีครับ
ดู พื้นฐาน  หน้าตัวเองก่อนครับ

แสดงความคิดเห็น

ครับผม ถ้าเป็นแนวที่ผมเอาภาพมาลง พอจะแนะนำได้ไหมครับ ทำที่ไหนดี  โพสต์ 2014-1-2 02:32
เขาบอกว่าฟอจูนทำสวยมาก เป็นธรรมชาติด้วย ราคา35,000 มั้ง จองคิวเกือบปี แต่หมอแกทำสวยจริง ตอนนี้กำลังเก็บเงินทำหมอนี้ละ

เล็งไว้อยู่ แต่ราคาก็สูงใช่เล่นเลย มีที่อื่นแนะนำไหมครับ ข้อมูล อิอิ  โพสต์ 2014-1-2 18:53
ราคาทำศัลยกรรม ปี 2557 สำหรับผู้ชาย 40,000 ถ้าเสริมจมูก+กระดูกหู 65,000 ครับผม  โพสต์ 2014-1-2 03:30
หมอชาตรี แห่งสยามคลีนิคคัฟ ทรงนี้เลย เป๊ะ!!!
รูปที่2ที่ยกนิ้วชื่ออะไร ใครทราบบ้างขอบคุณค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-2 14:59:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ponpayong เมื่อ 2014-1-2 13:25
รูปที่2ที่ยกนิ้วชื่ออะไร ใครทราบบ้างขอบคุณค่ะ ...

คิมบอม ( Kim Bum )คราฟ
ที่ Immortal clinic  ก็ทำสวยนะครับ เป็นอาจารย์หมอทำอ่า สวยมากๆๆ
ช่วงนี้มีโปรโมชั่นด้วยนะครับ
http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=85996&pid=1338612&page=1&extra=page%3D1#pid1338612

สวยจังเลย ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ  โพสต์ 2014-1-2 20:22
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-2 20:25:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: ชอบทรงจมูกประมาณนี้หนะครับ ขอคำแนะนำว่าทำที่ไหนดี

ตอนนี้อยู่ในช่วงเก็บข้อมูลนะครับ ถ้าไงรบกวนเพื่อนที่มีข้อมูลสถานที่เสริมจมูกแนวนี้ แชร์ข้อมูลหน่อยนะครับ  คิดว่าคงมีประโยชน์กับท่านอื่นที่กำลังหาข้อมูลอยู่ด้วย ผมเองก็คนนึง #ขอบคุณมากสำหรับเพื่อนที่ช่วยแชร์ข้อมูลนะครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย bbboa เมื่อ 2014-1-2 20:19
ที่ Immortal clinic  ก็ทำสวยนะครับ เป็นอาจารย์หมอทำอ่า สวยมา ...

ครับๆๆๆ   ถ้าจะทำ ผมแนะนำที่นี่ครับบบ  เพราะผมศึกษามานานละ  โอเคเลยอ่าาา
รูปรีวิวผมมีนะครับ  พี่ๆๆที่คลินิก ส่งมาให้ดูง่ะ  สวยมากๆๆ  ถ้าสนใจดู แอดไลน์มานะครับ 254059
ต้นฉบับโพสต์โดย loona0405 เมื่อ 2014-1-2 02:57
เขาบอกว่าฟอจูนทำสวยมาก เป็นธรรมชาติด้วย ราคา35,000 มั้ ...

ราคาขึ้นทุกปี =.,=
จขกท. ฟังผมนะครับ ผมไม่ได้เเนะนำอะไรมาก อยากจะให้คิด คนเราไม่ใช่ว่าฟังมาดูเห็นว่ามาหมอคนนั้นคนนี้ ทำจมูกเเล้วสวยมากเก่งมาก เเต่อยากจะบอกว่าทุกอย่างจะสวยไม่สวยมันขึ้นอยู่กับสภาพหน้าเราเเบะโครงสร้างจมูกนะครับ ถ้าคุณให้ความเชื่อใจในตัวคุณหมอที่ทำศัลยกรรมให้ึคุณผลที่ได้รับคือดี ^^ การหาว่าหมอคนนั้นเก่งไหม ในความคิดผมนะ ตอนที่ผมทำ ผมจะดู Certificate ของคุณหมอ ว่าจบด้านไหน ที่ไหนการันตี รับรอง เพราะอะไร เราจะเชื่อได้ไหมว่าอุปกรณ์ที่เขาทำปลอดเชื้อ วิธีเเละขั้นตอนการทำมันจะถูกต้องตามสากล ลองเอาสิ่งที่ผมพูดเก็บไปคิดนะครับ ลองดู ^^
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-3 19:29:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dewtupkop เมื่อ 2014-1-3 13:36
จขกท. ฟังผมนะครับ ผมไม่ได้เเนะนำอะไรมาก อยากจะให้คิด ...

ก่อนอื่นก็ขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับผม  ผมเข้าใจความหมายที่คุณพูดมาครับ และผมก็ศึกษาสภาพหน้าของผมเองมานาน ถือว่านานมากทีเดียว ฮ่าๆ ก็มั่นใจว่าต้องการจมูกทรงประมาณนี้                                      
          ผมก็คิดเหมือนกับคุณครับ เราควรเชื่อมั่นในตัวคุณหมอที่ทำศัลยกรรมให้เรา แต่ก่อนจะไปถึงขั้นนั้น ผมขอเลือกที่จะหาข้อมูลเกี่ยวกับคุณหมอแต่ละท่าน  โดยเฉพาะคุณหมอที่มีความถนัดในการศัลยกรรมทรงจมูกตามที่ผมต้องการได้ดีที่สุด ผมจึงตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา  เพื่อขอคำแนะนำจากเพื่อนๆที่ทราบข้อมูลครับผม  
ลองปรึกษาหมอทรงยศดูครับ ทำได้ไม่ได้หมอแกบอกเลยครับ

ขอบคุณมากครับ  โพสต์ 2014-1-6 21:18
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-9 16:48:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอกฤตยะ กฤตยะคลินิก  ผมเพิ่งได้ยินชื่อ คลินิกนี้ ไม่ค่อยมีรีวิวเลย มีใครเคยไปมามั่งไหมครับ ทำจมูกโอเคไหมครับ
ถ้าออกแนวเกาหลี ๆ ลองหา คลินิกกองจู ซิครับ แต่ราคาก็นิดนึงนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้