ดู: 1228|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกในชีวิต หมอปัทมา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง เราชื่อ สมายด์ นะค่ะ อายุ 17 ปีค่ะ
วันนี้จะมารีวิว การเสริมจมูก กับ หมอ ปัทมานะคะ เป็นซิลิโคลนเกาหลี
ไปทำเมื่อวันที่ 27 ธันวาคม พ.ศ.2556 คะ
ไปดูรูปก่อนทำกันเลยคะ :)
เป็นคนดั้งมีนิดหน่อย เนื้อน้อยด้วยคะ
Vvvv
Vvv
Vv
Vv
V
ไปดูหลังทำ10นาทีกันเลย
ไปดูตอนกลับบ้านตกเย็นและกลางคืนกัน
ต่อไปจะเป็นอวตารละนะ ตอนดึกๆๆ
ต่อไปวันที่2-3เลยนะ

ไปดูวันที่4กันเลย น่ากลัวอะ

หมดละคะ ติชมได้นะคะไม่ว่ากัน
ไว้แผลหายเมื่อใหล่จะมาอัปให้ดูใหม่นะคะ
โพสต์ 2014-2-9 23:00:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คลีนิคอยู่แถวไหนคะ ราคาเท่าไหรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้