ดู: 1651|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เหตุเกิดที่ คลินิกแถวประตูน้ำ

[คัดลอกลิงก์]
ขอระบายความในใจหน่อยนะคะ คือ เรื่องนี้จะไม่โทษใครเลย ถือว่าเป็นความผิดของตัวเองคนเดียวนะคะ

คือเราก็อยากจะทำจมูก กับ ถุงใต้ตา ก็ดูๆไว้หลายที่ แต่ถูกใจคลินิกแห่งหนึ่งแถวประตูน้ำ

เราก็ไปปรึกษาหมอ และนัดไว้ทำ ล่วงหน้า 3 อาทิตย์

ก่อนวันนัด เราก็โทรไปคอนเฟิร์ม และวันนัดเองก็โทรไปย้ำว่าหนูจะเข้าไปทำวันนี้ นะคะ

เค้าก็บอกว่า หมอบอกแล้วใช่มั้ยคะ ว่าจะทำให้ เราก็ค่ะ คนที่เคาเตอร์ก็บอกว่า น้องก็มาเลย เย็นๆ ห้า หกโมง

แต่พอไปถึงคนเต็มร้าน ทั้งแปลงเพศ ทำหน้าอก พี่ที่เคาเตอร์บอกว่า อ๋อ น้องจะทำจมูกหรอ

ตีหนึ่งอ่ะ รอไหวมั้ย คือ ความรู้สึก นะ ทำไมพี่ไม่บอกหนูก่อนคะ โทรมาถามพี่หลายครั้งมาก

แต่คิวไม่ว่าง คนเต็มร้าน ซะขนาดนั้น ก็บอกสิคะ ว่าคุณหมอ ไม่มีคิวทำให้หรอก

บอกเลยว่า ความรู้สึกเสียไปเลยจริงๆ แต่สำหรับใคร ที่อยาก เสริมน่าอก แปลงเพศ ก็แนะนำที่นี่นะคะ

ถูก และ ดี แต่อย่างอื่น อย่าเข้าไปปรึกษาเลยคะ เคสเล็กๆ เค้าทำให้ทีหลังสุด คุณต้องรอ รอ และรอ

ความต้องการเงินสูง จรรยาบรรญ  น้อย

แสดงความคิดเห็น

จริงๆ หมอดีนะคะ แต่การจัดการ ข้างหน้าเคาร์เตอร์อาจจะแย่ไปสักหน่อย  โพสต์ 2013-12-28 22:31
จริงๆคนหมอดีค่ะแต่คนที่จัดคิวนี่สิค่ะคือว่าบางคนไม่ได้นัดแต่ไปเลยไปเสริมนมก็รับเลยค่ะ แล้ววันที่พาเพื่อนไปเสริมนมมามีสาวสองมารอทำเหมือนกันนัดไว้เที่ยงแต่หมอทำให้สาวแท้ก่อนแล้วบอกให้เลดี้บอยรอทำทีหลัง จนสาวสองคนนั้นโววยวายว่า "หนูไว้ใจและเชื่อฝีมอืหมอแต่ทำไมคุณหมอทำกับหนูแบบนี้ละค่ะ เธอร้องไห้ไปด้วยจนคุณหมอต้องทำให้ก่อนไม่งั้นนอนรอตีหนึ่งเหมือนกันค่ะ แล้วจะบังคับให้เปิดโรงแรมนอนแถวนั้น ๆ ซึ่งบางคนมาไกลมากจริงๆคือระหว่างรอเพื่อนผ่านมก็เลยคุยๆกับสาวๆทั้งหลายที่มารอเหมือนกัน คือ เราไปตั้งแต่ 10 โมงเช้าค่ะเพื่อนได้ทำตอนหกโมงเย็นแล้วได้กลับบ้านตอนห้าทุ่มตอนแรกบังคับจะไม่ให้กลับ แต่ต้องขับรถกลับระยองคิดสภาพคนรอสิค่ะ นี่ติดว่ารักเพื่อนเลยยอมรอ 10 - 5 ทุ่มนี่เป็นเวลากี่ ชม. คิดดูเอาแล้วคิดสภาพจะเปิดห้องนอนก็กลัวว่าเปิดแล้วเพื่อนจะทำเสร็จ กลัวเพื่อนออกมาไม่เจอใคร ทนรอสุดๆค่ะเลยตัดสินใจว่าถ้าจะทำเอง ก็คงขอทำที่อื่นคือรอไม่ไหวจริงๆไปวันไหนๆ คนก็เยอะมาก มากซะจนน่ากลัว
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-29 22:59:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Namphet เมื่อ 2013-12-29 14:13
จริงๆคนหมอดีค่ะแต่คนที่จัดคิวนี่สิค่ะคือว่าบางคนไม ...

เข้าใจความรู้สึกเลยคะ เราเลยไม่ได้กลับไปอีก และคิดว่าไม่ทำที่นี่แน่ๆ คือเรารอไม่ไหวคะ
กลับไปก็สภาพเดิมอีก ทำดีและถูกจริงนะ แต่คนรอนี่ไม่ไหวล่ะ ยอมเก็บตังทำที่อื่นดีกว่าคะ
คือ เสียใจที่ว่า เราเสียเวลา เสียความตั้งใจไปทำแล้ว แต่ไม่ได้ทำ ตอนนี้ได้คิวที่ เวิร์ดชามมิ่งแล้วคะ
ทำพรุ่งนี้เลย แพงกว่า แต่เราอยากทำก็ต้องยอมเนอะ จริงๆ ตัดสินใจจองที่นี่แต่แรกก็ดีแล้ว
แนะนำหลายๆคน ที่คิดจะไปทำนะคะ เสียน้อยเสียยาก เสียมากจะเสียง่าย
ถ้าไม่มีความอดทน รอเช้า ถึง ห้าทุ่ม เที่ยงคืน ก็อย่าไปเลยคะ สงสารตัวเอง สงสารคนรอ

ค่ะเราเข้าใจความรู้สึกมากๆค่ะตอนแรกกะจะไปเสริมนม ช่วงวันหยุดสงกรานนี้แต่ตัดสินใจแล้วค่ะขอทำที่อื่น เพราะถ้าเราไปเสริมจะต้องมเพื่อนหรือแฟนไปรอรับไม่อยากให้ใครมารอแบบที่ไปรอเพื่อนมาทรหดสุดๆจริงๆค่ะ ยังไงขอให้ออกมาสวยสมใจนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้