ดู: 2199|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตาสองชั้นแบบตามีประกาย หมอชลธิศ ท่าดินแดง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ ทุกคน วันนี้ดีใจมากมายเลยอยากมารีวิวให้เพื่อนๆได้ชมกันคะ ก่อนหน้านี้ดิฉันมีปัญหาเรื่องชั้นตาไม่เท่ากัน ตาดูหมองๆ ไม่โดดเด่นอะไรเลย ก็เลยคิดอยู่ตลอดว่าฉันต้องทำตาสองชั้นให้ได้ ก็เลยทำงานเก็บเงินพักหนึ่งคะ แล้วก็มาหาข้อมูลเกี่ยวกับการทำตาสองชั้น จากหลายๆที่หลายๆเว็บ เดี่ยวมาดูรูปก่อนทำก่อนดีกว่าว่าเป็นยังงัย ว่าควรจะทำจริงไหม อิอิ

อันนี้คือรูปก่อนทำคะ คือมันไม่เท่ากันจริง หลังจากสรุปที่จะทำได้แล้วก็ตัดสินใจนัดแนะเลยคะ ดิฉันทำกับหมอชลธิศคะ เพราะว่าจากกิตศัพท์ว่าหมอทำตาออกมาเป๊ะ ดาราผ่านมือหมอมาก็เยอะ ไม่มีแผล แล้วก็ตาเป็นประกายไม่ใช่สองชั้นทื่อ ๆ ก็เลยสรุปว่าทำที่นี้ก็แล้วกัน เพิ่งทำมาได้ 1 สัปดาห์เองคะ ตอนนี้ก็ยังแปลกๆตัวเอง แต่ว่าแปลกในทางที่ดีขึ้น สวยขึ้นคะ ไม่บวมด้วย แต่งหน้าได้สบายมากเรยมขั่นตอนการทำก็รวดเร็ว ไม่เจ็บ คลีนิคก็ดูแลดีคะ มีของว่างขนมเพียบเลยย  ใครสนใจก็ไม่ต้องถามดิฉันก็ได้นะคะ ถามผู้ช่วยคุณหมอชลธิศก็ได้คะ 089-2238444 คุณแก้ว คะ วันนี้มีรูปหลังทำมารีวิวคะ เชิญชมเลย

หลังทำวันแรกคะ

วันที่สองค้าาา

รูปสุดท้าย วันนี้คะ

ตาหวานขึ้นจิงๆด้วย อัพรูปเรื่อยๆนะคะ
สวยมากค่ะ ทำตาราคาเท่าไหร่ค่ะ
ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ
อยากเห็นมุมเดียวกับก่อนทำเต็มๆครับ
ตัวเองค่าเสียหายเท่าไหร่จ้าใช่55000ไหมแพงเนอะแต่คุณภาพคับแก้วจริงๆ
อยากเห็นชั้นตาปัจจุบัน แบบไม่กรีดอายฯได้ไหมค่ะ
สนใจจะทำเหมือนกันค่ะ เป็นรอยแผลเป็นไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้