ดู: 13964|ตอบกลับ: 59
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก(พังค่ะ)เหมือนคนพิการ เพื่อนๆช่วยแนะนำหมอโครตเก่งให้หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รอบแรกเคยเสริมจมูกมาค่ะสวยนะ แต่เบี้ยว เสริมมา6ปีตัดใจไปแก้ กับหมอที่หาข้อมูลมาแน่นมากแต่กลับพัง !
เหมือนคนพิการเรยค่ะ มันคงบวมมาก 3เดือนไม่ยุบ เนื้อเราบวมๆเหมือนเนื้อจมูกหนาๆป่องๆ และเนื้อหดรั้งขึ้นไปให้รูจมูกไม่เท่ากัน เหมือนคนพิการเรยค่ะ หาหมอๆบอกรอไป2ปี และเนื้อที่บวมที่หดจะหาย !!! เราเถียงหมอ ว่าหมอ แต่ก้อเท่านั้น .... ช่างเถอะค่ะ อโหสิ

แต่เราอยากแก้ใหม่ หวังว่าสักวันจมูกจะกลับมาเล็ก เป็นปกติ ไม่รุ้ว่าตัวเองเปนอะไรกันแน่ ตกลงเปนเนื้อหด พังผืด แผลคีรอย ??? หรืออะไร

ตามรุปเรยค่ะ.
รูป1. จมูกเดิม ก
รูป2. แก้มาแล้วบวมมากค่ะ  
รูป3. บวมค่ะรูจมูกไม่เท่ากันผ่านมา2เดือน เนื้อหดนั้งสะ จมูกคนพิการนี่เอง
รูป4. ปัจจุบันผ่านไป3เดือน !!!! ยังบวมๆ ป่องๆ คงไม่ยุบแล้วแหละค่ะ เสียใจมาก

เรยอยากจะขอร้องเพื่อนๆ ช่วนแนะนำหมอที่แก้เก่งมากๆๆๆๆๆ ให้เราทีเพราะเราคงแก้ปกติไม่ได้คงต้องมีการเลาะพังผืดอย่างหนัก
อยากกลับมาจมูกเหมือนเดิม ไม่อยากเปนคนจมูกใหญ่ คือมันไม่ใช่จมูกเราอ่ะค่ะ เคียดมาก เราขาดความมั่นใจ เจอใคนก้ออาย คือทุกวันนี้เหมือนส่งกระจกแล้วเจอน่าใครจมูกใครก็ไม่รุ้ .....  เพื่อนๆช่วยหน่อยนะค่ะ แนะนำหมอ ให้ทีค่ะ อาจารย์หมอได้ยิ่งดี ค่ะ

image.jpg (89.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

หมอวีระพันธ์ บางแสนค่ะ
คุณหมอกลวัชร์ เหล่าชัยศรีไงคะ DRKคลินิค เกรียติ์นิยมอันดับ1ของแพทย์ซิริราชเลยนะคะ

ลองคุยกับคุณหมอดูแกเก่งและใจดีด้วย

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะค่ะ :)) จะลองหาข้อมูลและปรึกษาคุณหมอดูคะ  โพสต์ 2013-12-14 20:15
รบกวนขอชื่อคลีนิคหลังไมค์ได้ไหมค่ะ เผื่อคลีนิคเดียวกัน. ยังไงก็ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะจ่ะ
ขอคลีนิกหลังไมค์ด้วยคนได้ไหมค่ะ
ขอชื่อหมอด้วยค่ะ กำลังหาข้อมูลจะทำจมูกด้วยกลัวไปเจอที่เดียวกัน ขอบคุณนะค๊าาา
ขอทราบชื่อคลืนิกด้วยค่ะ มีปันหารูจมูกไม่เท่ากันเหมือนกัน แล้วมีline ไหมค่ะอยากขอด้วยจะได้ส่งรูปให้ดู

0832767433 ค่ะ (นี่ไอดีไลน์น้ะ ไม่ใช่เบอร์โท)  โพสต์ 2013-12-14 21:42
เรามิได้ทำคลินิกค้าาา ไม่ต้องกลัวว่าจะเปนที่เดียวกัน สบายใจได้เรยค่ะ  โพสต์ 2013-12-14 21:39
ไปเกาหลีเถอะ
ไปเกาหลีเถอะ

อ๊ากกกก !!! TT - TT ไกลลลลลไป๊น้า แต่ก็ขอบคุณนะค๊า  โพสต์ 2013-12-14 21:38
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-14 21:35:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรามีข้อจำกัดที่จะบอกข้อมูลจิงๆอ่า เปนเรื่องเกี่ยวกับสัญญาที่เราเซ็นต์ ไว้กับ รพ.
ขอบอกทุกคนแค่ว่า เป็นรพ.ค่ะ ที่ศัลยกรรม มาช้านานนนนนนนนนน ! หวังว่าน่าจะรุ้น้ะค่ะ

ปล. ขอโทดด้วย กลัวโดนฟ้องง
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-14 21:46:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีใครร จะ แนะนำหมอีกมั๊ยค้าาา ... ความหวังของเรา ล่มแหง่มๆ (
หมอชาตรีค่ะ นุ่ทำที่นั่นไม่เคยผิดหวังเข้ามาดุรีวิวเลยค่ะ
หายไวไวน่ะ เป็นกำลังใจให้อีกคน สู้ๆ ค่ะ
แนะนำ หมอ เฉลิม   ทำดีแน่ คิว ราคาลองคุยดูครับ
หมอจำรูญ สามเสน ค่ะ

ค่ะ เราคิดจะไปทำกับหมออยุ่ค่ะ ดูผลงานประวัติ ผ่านมากๆ เรย  โพสต์ 2014-1-4 14:58
หมอเฉลิมงานแก้สวยมาก แต่ต้องคุยดูว่าแกจะรับเคสไหม และคิวจองยากมาก ขอให้หมอรับแก้นะคะ
แนะนำหมอ อจ.จำรูญ สามเสน คะ
เข้าดูเพจได้ คะ. www.facebook.com/ beauty surgery bb
ลองพิกุลคลีนิคสิค่ะ
ลองพิกุลคลีนิคสิค่ะ
ไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้สักเท่าไร แต่ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆๆ นะคะ
ขอชื่อคลินิค หลังไมค์ด้วยค่ะ
หมอมนัส เมโกะ แต่แพง
แนะนำหมอสุชาติ อนุสวารีย์คลีนิค ครับ

หมอเก่งเรื่องแต่งปลายครับ
เราทำกับคุณหมอจิ๊ป สยามเลเซอร์ทองหล่อ แต่ไม่รู้รับแก้ไหม เดี๋ยวจะไปทำคางกับหมอจิ๊ปอีกค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะคะ
แนะนำหมอ ทนงศักดิ์ asiaclinic หมอเปเนอาจารย์แพทย์ศิริราช

ถ้ามีเงินแสน ไปหมอสมศักดิ์ที่รัชดาสิ นางเอกระดับแนวหน้าไปทำที่นี่  โพสต์ 2014-1-2 23:04
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้