ดู: 1468|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] ใครเคยตัดกรามกับหมอจุฑา อยากแชร์ประสบการค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มีหมอคนใหนที่เก่งกว่าหมอจุฑา ในเรื่องตัดกรามเปล่าค่ะ มาดูริวิว มีแต่หมอจุฑาทั้งนั้นเลย เราจะทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตเลยกลัวมากอยากหาหมอที่ดีที่สุด ใครก็ได้ที่เคยทำกับหมอจุฑาช่วยแชว์ประสบการดี และไม่ดีให้ฟังหน่อยค่ะ
ทำหมอจุค่ะ ผลงานสวยค่ะ แต่เสียเวลาตรงเลื่อนิดหนึ่ง แต่คุ้มค่ะที่รอ
ดูรีวิวเราได้ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-12 15:10:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทั้งโหนกทั้งกรามเท่าไรค่ะรวมกัน ตอนนี้จะทำสองอย่างเลย เอาเจ็บครั้งเดียว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-12 15:12:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รับเราเป็นเพื่อนหน่อยตอนนี้เขาดูไม่ได้เลย เราอยากเห็น
ทั้งโหนกและกราม รวมกัน ตอนนี้ 120,000 บาท ค่ะ

เราเพิ่งทำมา ตอนนี้ยังบวม รอยุบอยู่ค่ะ

ถ้าจะโหนกและวีไลน์ ประมาณ 170,000 บาทค่ะ

(วีไลน์เหมาะกับคนที่คางสั้นหรือยาวเกินไป หมอจะทำการตัดกรามและแต่งคางให้)

ข้อเสีย เหมือนที่คุณ Girl_lov_Star บอกค่ะ

ไปถึงแล้วต้องนอนรอ บางทีคิวเลื่อนก็ต้องทำใจ

ส่วนเจ้าหน้าที่ ส่วนใหญ่ดีหมดนะคะ เราเจอแค่คนเดียว(ผมยาวๆผอมๆ)ที่ชอบพูดไม่ค่อยดี

แต่ก็แค่คนเดียวนะคะ... นอกนั้นดีหมดค่ะ ดูแลเราดีมาก ชวนคุยหัวเราะสนุกสนานตลอด

ฉะนั้นถ้าอยากทำ อย่าได้แคร์ค่ะ

รอหน่อยก็คิดซะว่า พอถึงคิวเราคุณหมอจะได้ละเมียดละไมกรามของเราให้ออกมาสวยค่ะ

เพราะตอนเราไปนอนรอ พี่พยาบาลชุดขาวก็บอกเราว่า.. คุณหมอละเอียดมากกกก

ถ้าไม่ดีจะไม่ปล่อยออกมา ที่ช้าส่วนนึงเลย เพราะคุณหมอละเอียดกับทุกคนค่ะ

ขนาดตอนนี้เรายังบวมอยู่ เรายังเห็นเลยค่ะว่ากรามเราหายไปหมดเลย

คิดว่าตัดสินใจไม่ผิดที่เลือกหมอจุฑาค่ะ

ปล. ราคานี้คือตอนนี้นะคะ ถ้าอีกหน่อยคุณหมอย้ายคลีนิคไปพระราม9 แล้ว จะแพงขึ้นอีก
พี่พยาบาลเขาบอกเรามาน่ะค่ะ ลองเป็นข้อมูลตัดสินใจดูนะคะ ^^
รบกวนถามคะว่าคิวหมอจุฑาตอนนี้ยาวมั้ยคะ จากวันที่ไปปรึกษากว่าจะได้ผ่านานมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้