ดู: 2276|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ใครอยากเห็นฟิลเลอร์ที่ผ่านอย.เมื่อเอาออกมาจากในจมูก เป็นยังไง มาดูกัน !!!

[คัดลอกลิงก์]

กระทู้นี้ต่อจากกระทู้ที่แล้วนะคะ ใครอยากรู้รายละเอียดย้อนกลับไปดูได้ค่ะ

นี่คือรูปจากการเอาสารฟิลเลอร์ที่ผ่าน อย. ออกมาจากจมูก พอเห็นแล้วทำให้นึกถึงคำพูดที่บอกว่า

" ฟิลเลอร์จะอยู่ประมาน 6เดือน - 1ปี แล้วจะสลายไปเอง "

คืออยากจะถามตอนนี้เลยว่า สภาพแบบนี้อ่ะหรอคะ ที่จะสลายไปเอง ???

ของแบบนี้ไม่เห็นกับตาไม่ได้สัมผัสก็ไม่มีวันเชื่อหรอกค่ะ มันก็ตรงกับคำที่บอกว่า สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น

ตอนนี้ ก็ขึ้นอยู่กับ การอ่านและความเชื่อของแต่ละคนนะคะว่าจะเชื่อหรือไม่เชื่อ

สิ่งที่อยากจะเตือนคือ ฟิลเลอร์ ไม่ได้มีไว้ให้ฉีดจมูก ใครที่กำลังคิดจะไปฉีดที่จมูก เลิกคิดเถอะนะคะถ้าไม่อยากเสียใจทีหลัง

และ ที่เดียวที่สามารถเอาออกมาได้ขนาดนี้ก็คือ " ณพลักษณ์ ศัลยกรรมความงาม "

สามารถดูรูปของคนไข้อีกหลายๆเคสได้ใน facebook คลินิกได้เลยค่ะ เพื่อความที่ชัดเจนยิ่งขึ้น

Facebook " Noppaluck Cosmetic Surgery "

https://www.facebook.com/Noppaluckcosmeticsurgery

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณ คุณหมอ อรรถพันธ์ และ คุณภัทรทรัพย์(คุณเฟียต) มากๆเลยค่ะ

รู้สึกไม่ผิดหวังที่เลือกคลินิกนี้จริงๆ เป็นคลินิกที่ สะอาด ใส่ใจคนไข้ และไม่ทอดทิ้งคนไข้

เรากล้าพูดเลยว่า ณพลักษณ์ คลินิก แตกต่างและดีกว่าคลินิกอื่นๆแน่นอนค่ะ ^___^

ผมคนนะละครับ ไม่เชื่อว่ามันจะหายไปเอง ไม่เจอกับตัว ไม่รู้เลย
ผมคนนะละครับ ไม่เชื่อว่ามันจะหายไปเอง ไม่เจอกับตัว ไม่รู้เลย
หมอยังบอกเลยค่ะ พวกนี้มันไม่สลายไปเอง
อย่าไปฉีดเลยค่ะ เสริมไปเลยดีกว่าค่ะ
แล้วมันเอาไว้ฉีดอะไรเหรอคะ อันนี้ไม่ได้กวนนะ ฟิลเลอร์เอาไว้ทำอะไรได้

แสดงความคิดเห็น

ในรูปเค้าฉีดเสริมจมูกมาครับ ฉีดเข้าไปแล้วก้อปั้นๆให้เป็นทรง  โพสต์ 2013-11-29 19:46
น่ากลัวจังค่ะ
ซิลิโคนก็ไม่สลาย ทำไมไม่กลัวอะ ถ้ามีปัญหาก็ต้องเอาซิลิโคนออกเหมือนกัน
แล้วฟิลเลอร์ฉีดจมูกไม่ได้ ไอ้ที่ผ่านอย.มา ก็แปลว่าอย.มั่วอะดิ
เสริมซิลิโคนก็มีข้อบ่งชี้ ฉีดฟิลเลอร์ก็มีข้อบ่งชี้ของเค้านะ
น่ากลัวมาก ๆ เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้