ดู: 2319|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยไปทำจมูกที่MDคลินิคบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าโครเคยไปเสริมจมุกที่mdคลินิคบ้าง เป็นยังงัยช่วยมารีวิวหน่อย ดูแล้วไม่ค่อยมีโครไปทำเลยพอดีพี่คนนึงเค้าแนะนำมา ช่วยตอบหน่อยนะ กำลังตัดสินใจอยู่ ขอบคุณนะค่ะ
น้องที่สนิทไปทำมาก็สวยน่ะค่ะหน้าเค้าสวยขึ้จากเมื่อก่อนเยอะเลยค่ะ จริง ๆ น้องเค้าก็เป็นคนที่มี่จมูกโด่งอยู่แล้วแต่พอไปทำก็ยิ่งสวยขึ้นอีก คุณหมดทำสวยค่ะ บอกคุณหมอคำเดี๋ยวไปเลยว่าอยากได้แบบครั้งเดียว แป๊ะเลย เพราะน้องเค้าก็บอกแบบนี้ อะไรประมาณนี้แล้วคุณหมอจะจัดให้เองค่ะ เพราะคุณหมอจะออกแบบจมูกตามรูปหน้าแล้วก็โครงสร้างจมูกเราค่ะ ถ้าเราไปบอกให้ทำแบบนั้นแบบนี้แต่รูปจมูกเราไม่ได้ก้จะออกมาไม่สวยน่ะค่ะ เราก็เป็นลูกค้าคนนึงของคุรหมอค่ะ แต่เราไปฉีดคางกับแก้มมา มีแต่คนบอกว่าหน้าสวยค่ะ ก็ไม่รู้ว่าสวยรึป่าวถ้าอยากเห็นรูปนิวก็เข้าไปดู ใน hi 5 ของนิวได้น่ะค่ะ http://NINEW1.hi5.com ค่ะ จะมีรูปก่อนทำและหลังทำคางและแก้มค่ะ รูปที่ยังไม่ทำจะเป็นรูปตอนที่ถ่ายรับปริญญาน่ะค่ะ ถ้ามีคางขึ้มาแล้วก็แสดงว่าทำคางกับแก้มมาแล้วค่ะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้