ดู: 1896|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาหมอใหม่ blinkclinicสุขุมวิท23หลังจากใจเย็นมา3เดือน

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะหลังจากทำตาสองชั้นที่บลิ้งคลนิคสุขุมวิท23 เมื่อวันที่ 18 สิงหาคม 56 ตอนนี้ก็สามเดือนละค่ะ เพราะไม่เคยทำตาสองชั้นเลยไม่แน่ใจว่า เอ้ะของเรานี่มันปกติหรือป่าว ทำไมชั้นตามันไม่เป็นชั้นน้าา หลายๆคนบอกให้ใจเย็นรอดูก่อน รวมถึงเจ้าหน้าที่ที่คลินิคด้วยค่ะเพราะไปถามแลัวบอกเป็นปกติ อิอิ เราไม่แน่ใจเลยลองขอดูรีวิวปรากฏว่าเจ้าหน้าที่บอกโอ้ยยยไม่มีหรอกค่ะเค้าไม่ให้ถ่ายเก็บไว้ แต่ตอนเราทำรู้สึกจะถ่ายเก็บไว้ทุกชอตเลยนะคะแหม่  อ่ะก็นัดเราไปเชคตาวันที่6ตุลา บอกจะให้หมอใหญ่ดูให้ พอวันที่6ไปถึง กลับบอกว่าหมอไม่อยุ่ เอ้ะยังไง จะหาคิวแก้ตาให้ แต่ให้เราใจเย็นๆ ดุจน้ำแข็ง อิอิ เดี๋ยวจะนัดวันแก้ให้ตอนนี้หมอคิวยาวมากก เดี๋ยวสักวันพุธจะโทรไปบอกว่าได้วันไหน ผ่านมาจนถึงอาทิตย์ที่แล้วล่วงเลยมาเป็นเวลาเดือนกว่า ก็ยังไม่มีวี่แววที่ทางคลนิคจะโทรมาแจ้งคิวสักที เราเลยไหนลองโทรไปถามดูสิสงสัยหมอจะคิวทองรอนานละน้า โทรไปหาพี่เปิ้ลคนสวยเจ้าหน้าที่คลินิคได้คำตอบมาว่า คุณหมอไปต่างประเทศแล้วจะรีบแจ้งนะคะ โอเคค่ะ รีบมากเลยผ่านมา3เดือนแล้ว จนวันนี้ไปเห็นเพจว่าหมอมีคิวผ่าตัดเสริมจมูกยาวเชียวววว แต่โพสก่อนหน้านั้นเห็นว่ามีคิวว่าจะจองก็รีบจองเราก็เอ๊ สงสัยเค้าจะสนใจแค่เคสใหม่ๆเพราะได้ตังอิอิ พิมมาเยอะแล้วดูรูปกันเลยดีกว่า เราว่าเราไม่ได้คิดไปเองอ่ะว่าตามันไม่เป็นชั้นตั้งแต่แรกและ

หมอไม่ใช่หมอศัลยกรรมด้วยนะคะ แต่ก็บอกไม่ได้เสมอไปหรอก หมอเกมส์ BB เป็นหมอศัลยกรรม แต่ทำตาเราได้อุบาทมาก
ไม่มีชั้นจิงๆค่ะ ไม่น่าเป็นไปได้เลยน๊า ต้องปรึกษาหมอแล้วล่ะค่ะ หมอจำนงค์ก็ดีนะคะเราทำมาแล้ว
ไม่มีชั้นจิงๆค่ะ ไม่น่าเป็นไปได้เลยน๊า ต้องปรึกษาหมอแล้วล่ะค่ะ หมอจำนงค์ก็ดีนะคะเราทำมาแล้ว
แก้เลยค่ะ. เหมือนชั้นที่หมอเย็บจะหลุดไป
ผิดปกติแล้วคะ ต้องเห็นเป็นชั้นบ้าง ถึงชั้นจะไม่เท่ากันก็เถอะ แต่นี่ไม่มีชั้นเลยจิงๆ
แก้เลยค่ะเป็ความผิดพลาดของหมอ ไปปรึกษาสิ่ค่ะ เราทำกับหมอจำนงค์ลองเข้าไปดูรีวิวได้ค่ะเผื่อเป็นทางเลือก

แสดงความคิดเห็น

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=80487  โพสต์ 2013-11-25 12:32
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-25 15:52:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากเลยค่ะ แค่เซ็งที่หมอไม่มีความรับผิดชอบเนี่ยละค่ะ บอกเราไม่ว่างแต่รับคนทำจมูกรัวๆเลย เราทำมาตั้ง10000นึงเป็นโปรโมชั่นจาก20000ไม่น่าเห็นแก่ของถูกเลย เสียใจที่ไม่ศึกษาดีๆก่อนหมอจำนงค์ทำสวยและถูกกว่าอีีก
หมอทำได้ห่วยมาก ไม่มีความรับผิดชอบด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้