ดู: 1544|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกมา 12 วันแล้ว แต่บวมตรงหัวคิ้วไม่หาย ทำไงดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ คือเราทำจมูกมาได้ 12 วันแล้ว
ส่วนอื่นๆก็ยุบหมด ตอนบวมก็บวมไม่มาก
แต่ปัญหาก็คือ ตรงหัวตามันไม่ยอมยุบเลยคะ
ถามที่ไหนเค้าก็บอกว่าติดเชื้อแน่ๆ
อีกอย่าง ต้นเดือนหน้าก็ต้องเดินทางไป ต่างประเทศ
ควรจะทำยังไงดีคะ ?

เวลานอนก็นั่งเอาตลอดเลยนะคะ
ประคบเยนแค่สองวันแรก กินยาแก้อักเสบหมดไปไม่รู้กี่แผงแล้ว
กินยาลดบวมก็หมดไปเยอะมาก  

ถ้าติดเชื้อมาจริงๆ ควรจะทำยังไงดีคะ เราจะต้องเอาออกไม๊?
ใครเจอปัญหานี้รบกวนให้คำแนะนำหน่อยนะคะ
ขอบพระคุณมากคะ
แล้วมีรูปให้ดูไหมค่ะ
ขอดูรูปหน่อยค่ะ
อักเสบก้เอาออกเหอะคับ
12วันพี่ก่อยังบวมนะแต่พี่เอาออกนะคะ มันมียาทา คุงหมอ แนะนำไหมคะ  เรพาริล เจล พี่ทำมา ได้ 22 แร้ว  เปงกำลังไห้นะคะ
เราทำมา 2 วันก็หายบวมนะคะ 12 วันนี้ควรไปปรึกษาคุณหมอนะคะ ไม่ปกติแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้