ดู: 3435|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] รูปทรงจมูก แบบ angela baby หมอท่านไหนถนัดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

อยากจะแก้จมูกเป็นทรงแบบนี้ พร้อมตัดปีกจมูกด้วยค่ะ แต่ดูรีวิวหลายๆหมอก็ยังตัดสินใจไม่ได้
รบกวนเพื่อนๆพี่ๆ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ พอดีเราอยู่ต่างประเทศ
อยากจะจองคิวแล้วกลับไปได้ทำเลย เราจะกลับเดือนมีนาค่ะ

จมูกทรงเก่าค่ะ พอจะแก้ได้แบบที่ต้องการมั๊ยคะ
อยากทราบเหมือนกันค่ะ เอาแบบไปให้หมอเฉลิมก็ทำไม่ได้ค่ะ
รู้แต่ว่าต้องตัดปีกแล้วแต่งรูจมูกอะคะ เพราะแองเจล่าจมูกสูงปีกเล็กเหมือนสันมันรั้งปีให้ขึ้นไป
ต้นฉบับโพสต์โดย nongdean เมื่อ 2013-11-21 11:41
อยากทราบเหมือนกันค่ะ เอาแบบไปให้หมอเฉลิมก็ทำไม่ได้ ...

หมอบอกว่าไงเหรอคับ
ต้นฉบับโพสต์โดย g9bh] เมื่อ 2013-11-21 18:58
หมอบอกว่าไงเหรอคับ

บอกทำไม่ได้จะทำเป็นจมูกของเรา3มิล ตอนหลังบอกใช้กระดูกหลังหูเหมือนแน่
เราก็ยังไม่อยากเจ็บคิดว่ายากที่จะเหมือน ตัดกระดูกหลังหูมีผลเสียยังไงบ้าง
k g9ทำมาแล้วหล่อไหมเป็นไงบ้างค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย nongdean เมื่อ 2013-11-21 21:51
บอกทำไม่ได้จะทำเป็นจมูกของเรา3มิล ตอนหลังบอกใช้กระ ...

ใช้กระดูกหลังหูผลเสียคือแพงอ่ะ ดูท่าคุนจะเนื้อจมูกน้อยนะครับ หมอถึงบอกทำไม่ได้
ลองหาหมออื่นสิครับ
เราเนื้อจมูกบางค่ะ เอาแบบของคนนี้ไปให้คุณหมอดู คุณหมอก็บอกไม่ได้
เราเลือกแบบโด่งระดับ 4 ของนางแบบเป็นโด่งระดับ 5 ทีนี้ทำแล้วเวลาถ่ายรูปบางครั้งจะเห็นเป็นเงานิด ๆ ค่ะ  

เราว่า แบบเดิมของคุณสวยอยู่แล้วนะคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-26 11:55:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย rapunzel_beauty เมื่อ 2013-11-24 21:39
เราเนื้อจมูกบางค่ะ เอาแบบของคนนี้ไปให้คุณหมอดู คุณห ...

ของคุณทำหมอไหนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้