ดู: 10914|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยแก้จมูกที่ พิกุลคลีนิคบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จมูกเราตอนนี้เอียง แถบโยกได้เหมือนที่ปัดน้ำฝนเลยค่ะ เคยทำกับคุณหมอแถวสุขุมวิท 22 ไปปรึกษาแล้วแต่ได้คำตอบที่ไม่ค่อยดี ออกประมาณไม่ค่อยยอมรับความผิดพลาด ก็เลยตัดสินใจเข้าไปคุยที่ Pikul Clinic น่ะค่ะ

พอดีอยากทราบน่ะค่ะ เพราะเรามีนัดทำจมูกกับคุณหมอที่พิกุล ค่าแก้ 50000 บาท แต่ดูจากรูปคนไข้ที่ไปแก้แล้ว ออกมาสวยมากค่ะ เลยอยากทราบว่าใครเคยไปทำที่นี้บ้าง เพราะไม่ค่อยเห็นกระทู้ของพิกุลเลยน่ะค่ะ  รบกวนผู้มีปรปะสบากรณ์ให้คำแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-2 17:08:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Misslorraine เมื่อ 2013-11-30 00:56
กำลังหาที่แก้จมูกเหมืนกัน สนใจ พิกุล ราคา 60000บาท ส่วน ...

แก้ที่พิกุลเรียบร้อยแล้วจร้า คุณหมอมือเบามาก ๆ ขนาดเป็นงานแก้ยังไม่ช้ำมากเลย แค่สองวันเท่านั้นก็ยุบหมดแล้ว ที่สำคัยไม่มีอาการเจ็บปวดตรงจมูกเลย สามารถลูบหน้าได้ไม่เจ็บ นอนตะแครงก็ไม่เจ็บจมุกค่ะ  ทรงจมูกออกมาสวยมากค่ะ แต่ต้องบอกก่อนว่า ถ้าชอบแบบพุ่ง ๆ แหลม ๆ คงต้องไปแก้ที่อื่นน่ะค่ะ แต่ถ้าชอบแบบมีสโลปก็แนะนำที่นี้เลยค่ะ ถ้าอยากดูรูปเพิ่มเติมก็แอดมาได้น่ะค่ะ happy9839 ขอบคุณค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-24 19:36:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย nongdean เมื่อ 2013-12-12 07:52
แก้ราคาเท่าไรค่ะ ใช้ยานอนหลับไหม ลงรูปหน่อยซิค่ะ ...

แก้แล้วจร้า ครบ 1 เดือนพอดี ตอนทำเสร็จไม่บวมเลยน่ะค่ะ ไม่เจ็บด้วย หลังทำก็ไม่เจ็บหน้า หรือเจ็บแผลเลย ผลงานออกมาเป็นที่หน้าพอใจน่ะ (ตอนนี้น่ะค่ะ ) อาจจะไม่โด่งมาก แต่เราชอบนะค่ะ
คุณหมอไม่ได้ใช้ยานอนหลับค่ะ เป็นยาซึม แต่อาจจะแรงกว่าปกติหน่อย ถ้าสนใจดูรูป add line มาน่ะค่ะ happy9839
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้