ดู: 4546|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] มีคิวตัดโหนกแก้มกับหมอจุฑาปลายเดือนพ.ย.

[คัดลอกลิงก์]
แอบตื่นเต้นมากเหมือนกัน มีนัดตัดโหนกแก้ม โหนกแก้มเดิมสูงมากๆ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ อยากทำบ้าง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-14 15:57:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้ว่าจะโดนเลื่อนรึป่าวแอบลุ้น มีคัยนัดทำกะคุณหมอนี้บ้างคร้า ช่วงนี้
ของเราตัดโหนก+กราม วีไลน์ 28ธ.ค.นี้กับหมอจุฑา
นัดล่วงหน้ากันนานมั้ยคะ ตื่นเต้นแทนคงเจ็บน่าดู เราจะทำปีหน้าช่วงมีนาคมค่ะ
โทรติดต่อกับทางคลินิกของคุณหมอไม่ได้เลยครับ
พอดีอยากจะเข้าจะปรึกษาสิ้นเดือนนี้
รบกวนขอเบอร์ติดต่อหน่อยน่ะครับบ ;)
อยากตัดเลื่อนคางอะค่ะ ไปปรึกษามาเมื่อไรค่ะถึงได้คิวทำปลายเดือนนี้ อยากทำจัง
ต้นฉบับโพสต์โดย Rain_Pimjai เมื่อ 2013-11-14 21:24
โทรติดต่อกับทางคลินิกของคุณหมอไม่ได้เลยครับ
พอดีอย ...

ปรึกษาเข้าไปได้เลยค่ะทุกวันห้าโมงเย็นค่ะ นั่งรออาจจะนานหน่อยน่ะค่ะแล้วแต่ดวง
เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ เตรียมร่างกายให้แข็งแรงค่ะ ไม่ต้องกังวลอะไรค่ะ

อาจโดนเลื่อนบ้างเป็นปกติค่ะ นานไม่นานแล้วแต่ดวงค่ะ
เรื่องเวลาต้องเผื่อใจไว้เลยค่ะ เพราะคุณหมอมีเคททุกวัน ต้องใช้ความละเอียดอ่อนในแต่ละเคท
เราโดนเลื่ิอน2 วัน นอนรอที่คลีนิค อีก 3 คืน กว่าจะถึงคิว
แต่ท่องไว่ค่ะ "สวย รอได้ "  ^^
แล้วแต่ดวงด้วยค่ะ เราทำสิ้นปี รอแค่1คืน กับครึ่งวัน ก็ได้ทำเลย พัก 4-5 วัน ไปทำงานต่อ หน้าบวมอย่างกะเป็นคางทูมหรือไปฉีดโบมาไรงี้อ่ะค่ะ บวมๆยุบๆ อาศัยแต่งหน้าเอานะคะ อดทนนะคะ เพื่อความสวย อดทนทั้งการรอคอย ทั้งการพักฟื้น แนะนำนิดนึงค่ะ ช่วงพักฟื้นอย่านอนมากค่ะ เพราะตื่นมามันจะบวม ให้หากิจกรรมทำค่ะ
เราโทรไม่ติดเลยค่ะ อยากไปตัดกรามตัดโหนกแก้มเราอยากรู้ว่าพอตัดแล้วต้องดึงเก็บหนังหน้าไม่คะหน้าจะห้อยมั้ยคะใครพอให้คำปรึกษาเราได้บ้างขอบคุณล่วงหน้านะคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-16 20:17:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เบอร์คลีนิค 02-7539206 นะคร้า ใช่เบอร์มั้ยที่ติดต่อไม่ได้ ปีนี้มีงบแค่ตัดโหนกค่ะปลายๆปีหน้าจัดฟันเสร็จจะตัดกรามกะทำสีไลน์ ปีต่อไปดึงหน้าค่ะค่อยๆเก็บเงินทำค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-16 20:18:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ดาหลิง เมื่อ 2013-11-16 20:17
เบอร์คลีนิค 02-7539206 นะคร้า ใช่เบอร์มั้ยที่ติดต่อไม่ได ...

วีไลน์ค่ะพิมพ์ผิด
ต้นฉบับโพสต์โดย Girl_lov_Star เมื่อ 2013-11-15 01:59
ปรึกษาเข้าไปได้เลยค่ะทุกวันห้าโมงเย็นค่ะ นั่งรออา ...

ขอบคุณครับผม ;)
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-19 10:35:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุปเราโดนเลื่อนคร่าเนื่องจากห้องยังไม่ว่างค่ะจนท.บอกว่า1-2วัน เราก้อรอต่อไปคร่า ยุหระรีด้วย ไม่อยากไปรอที่คลีนิคหลายคืน
ได้ข่าวว่าตัดกรามกับหมอจุฑานิผมร่วงเป็นวงๆบนกะหม่อมแทบทุกคน?หรอคะ
อยากทราบราคาครับ ขอบคุณครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย DEWSY เมื่อ 2013-11-28 08:18
ได้ข่าวว่าตัดกรามกับหมอจุฑานิผมร่วงเป็นวงๆบนกะหม่อ ...

ไม่จริงนะคะ เราว่า เพราะเราไม่ร่วงเลย ปกติ แต่รู้สึกว่าชอบมีเสลดตอนเช้าๆตื่นนอนค่ะ (เอฟเฟ็ก)หลังตัด^^
อยากทำแต่ห่วงเรื่องร่วงกลางกระหม่อมอย่างแรงค่ะ เห็นว่ากระทู้อื่นบางท่านเริ่มร่วงหลังผ่าสองเดือนแล้วไรงี้ เราก็เลยคิดหนักอยากสวยแต่ไม่อยากร่วงอย่างนั้น

แสดงความคิดเห็น

กลัวมากเหมือนกันค่ะ ไม่รู้หมอตัดกรามโดนเส้รประสาทมีส่วนทำให้ผมร่วง?  โพสต์ 2013-12-2 09:17
คุณเจ้าของกระทู้เปงยังไงบ้างคะ

ตอนนี้อาการเป็นยังไงแล้วคะ

เราเพิ่งไปตัดโหนก ตัดกรามมา วันนี้ 4 วันแล้ว อย่างเจ็บเลย หน้าบวมมากกกก

เอาใจช่วยนะคะ ^^
คุณ Mnngotree ทำกับหมอจุฑาเปล่าค่ะตอนนี้ทำสองอย่างราคาเท่าไร เรากำลังจะไปทำ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-16 00:09:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษ ค่ะหายไปนานงานยุ่งมากๆ ค่ะ สรุป วันที่ 19 พ.ย ตามที่นัดไว้ ทางคลีนิกโทรเลื่อนเปน 23 ค่ะ พอ 23 ไปตามนัดค่ะ เตรียมแพคเป๋าไปเรียบร้อย ไปถึงคลีนิคก้อรอพบคุณหมออีกรอบ ระหว่างนั้น ผช. เห็นเรามีน้ำมูกไหล จามฟึดๆฟัดๆ ถามเราว่าเปนหวัดใช่มั้ย เราบอกป่าว เปนภูมิแพ้ เปนโรคประจำตัว จนท.โทรถามหมอหมอบอกกลับไปรักษาให้หายดีก่อนค่อยนัดใหม่ แป่ววว!! ยังค่ะ ยังไม่ลดละความมึนเราบอกขอรอพบหมอตัวเป็นๆ และหมอก้อมาถึงราวๆหกโมง กว่าจะได้พบหมออีกรอบ ทุ่มกว่า หมอเห็นเราบอกคุ้นๆนะ เราบอกค่ะเคยมาปรึกษาแร้วเรื่องตัดโหนกแก้ม และได้คิววันนี้ จนท.รายงานหมอเรื่องหวัด หมอให้หายใจให้ดู (โชคดีน้ำมูกไม่ไหล ไม่คัดจมูก) ผ่าน ต่อมาหมอนั่งพิจารณาสัดส่วนใบหน้าเราอย่างละเอียด ถ่ายรูปประกอบ วัดขนาดใบหน้า ระหว่างนั้นเราก้อตั้งคำถามข้อสงสัย ทุกๆอย่างที่เตรียมมา ถามแบบตรงๆหมอตอบตรงแบบติสต์ โอเคชอบ เผอิญสายพันธ์นีิ้เหมือนกัน สนุกล่ะทีนี้ 555กลับมาเรื่องสัดส่วนใบหน้า หมอบอกเอาเข้าจิง ถ้าคุณตัดโหนกแก้มอย่างเดียว หน้าคุณจะออกมาแบบ ตัวยู ทู่ๆอ่ะ คล้าย หมาบลูด็อก อึมม ผช.หมอหัวเราะก๊ากกก เราก้อก๊ากกก เพราะกรามเรากว้าง คางก้อกว้าง เปนหน้ารูปสี่เหลื่ยม รวมทั้งมีโหนกชัดด้วย อะรัยมันจะซวยขนาดนีิ้หว่า หมอบอกถ้าอยากได้ผลลัพธ์ที่ดี ต้องตัดกราม+วีไลน์ด้วย อึมม งานเข้าเรยเรา ครั้งแรกหมอไม่ได้บอกเรา  คุยกะสามีแค่จะตัดโหนก ไปๆมาๆ ต้องทำทั่งหมด อึมบอกหมอกลับมาคิดและคุยกะสามีก่อน เพราะ ทำเพิ่มขึ้น ค่าใช้จ่ายเพิ่มขึิ้นเท่าต้ว แต่ในใจเรายังไงๆต้องทำ เพราะมันเปนปมด้อยมาตลอดชีวิต กลับมาบ้านคุยกะสามี ก้อสรุปอนุญาตตามนั้น รุ่งขึ้นเรยโทรไปจองนัดคิวใหม่ ทีนี้ขอเปน มค.ปีหน้าเรย สรุป คิวใหม่ ที่ได้คือ กลางเดือน มค. 57 ค่ะ รอบนีิ้ จะย้งไง เด๋วมาเล่าให้ฟังนร้า ตอนนีิ ไปทำงานปั๊มตังค์ ก่อน 170,000 โอวววว!!!
ของเรา28ธ.ค.นี้แล้ว จะโดนเลื่อนป่าวน้อออออ  เพราะซื้อตั๊วเครื่องบินไว้แล้ว
ต้นฉบับโพสต์โดย pontap เมื่อ 2013-12-13 16:19
คุณ Mnngotree ทำกับหมอจุฑาเปล่าค่ะตอนนี้ทำสองอย่างราคาเ ...

เราไปตอบให้ที่กระทู้แล้วจ้ะ (120,000ค่ะ) ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้