ดู: 3457|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ครีมถุงน่อง ((แบบไหนยังไงดีอะค่ะ))

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่ามีใครเคยใช้ครีมถุงน่องบ้างหรือเปล่าค่ะ
ยี่ห้ออะไร  ราคา  ผลการใช้  ปกปิดเป็นธรรมชาติหรือเปล่าค่ะ

คือว่า  ขาเป็นแผลเป็น   แล้วก็แตกลาย = ='

แต่ว่าต้องใส่กระโปรงสั้นนะค่ะ  ไปออกงานนะค่ะ กลางวันด้วยอะคะ

ตอนนี้ที่หาในเวบก็มี   Dodora Diamond Invisible Stocking Cream

ราคาที่เห็นๆ ก็มีขายตั้งแต่  350 ,  400  ,  500  

แล้วก็อีกตัวนึง  สเปย์ถุงน่อง B-Square Professional Body Magic

ราคา 250 – 350 บาท

ตัวไหนดีค่ะ หรือมีตัวอื่นดีกว่าค่ะ
เคยเห็นแอร์สตอกกิ้งครับ

พี่สาวใช้ ขวดละ 900 ใช้ได้ 3 ครั้ง (สำหรับพี่เค้านะ)

แต่ผลออกมานี้ เนียนมาก เทพสุดๆ ขาเนียนไปเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้