ดู: 1437|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] สอบถามเรื่องฉีดเมโสแฟต

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนคนไหนมีที่ฉีดเมโสแฟตลดแก้ม  ที่ไหนบ้าง
อยากได้ตัวยาที่ไม่ผสมฟอสฟ่า เด๊กซ่า อ่ะครับ
เวลาผมไปฉีดพอถามรายละเอียดหมอ หมอก็บอกเป็นสูตรผสมหลายตัวยาแต่ไม่บอกอะไร บอกแค่ผ่าน อย. ปลอดภัย
แต่ก็ไม่บอกผสมอะไรบ้าง
มีใครแนะนำที่ฉีดดีๆ แชร์รายละเอียดหน่อยครับ หรือต้องซื้อยาไปหาที่ฉีดเอง แนะนำวิธีการหน่อยว่าหาซื้อได้จากไหน ไม่เอาผ่านเน็ตนะครับ
นีโอคลินิค เคยไปฉีดมา 2 ครั้งละ ก้อโออยู่นะคะ ยูละ 125.-
แล้วทำไม ไม่อยากได้ฟอสฟาคะ แพ้หรือไงคะ เพราะฟอสฟาลงดี ส่วนเด็กซ่าทำไมไม่ชอบคะ เพราะมันฆ่าเช้อได้ด้วยนะ แอบงง
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-13 14:12:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nannapat-meaw เมื่อ 2013-11-13 13:41
แล้วทำไม ไม่อยากได้ฟอสฟาคะ แพ้หรือไงคะ เพราะฟอสฟาลง ...

เคยอ่านเจอในกระทู้ของคุณแฟรง อ่ะครับ เค้าบอกมันจะบวม ฟอสฟ่าอะ
ถ้าฟอสฟา ใช่คะ มันบวมแต่ถามคลินิกก้ได้คะ ว่าตัวนั้นบวมป่าว ง่ายกว่านะคะ อีกอย่างถ้าไม่เอายาในเน็ต ก้ต้องซื้อบริษัทยา ซึ่งต้องเป็นหมอหรือคลินิกเท่านั้นคะ ไม่ขายคนทั่วไป
เราฉีดที่ยศยาคลินิก ก้อโอเคนะ แก้มลดหน้าเรียวขึ้น ไม่ค่อยบวมด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้