ดู: 2675|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ทำตาหมอไหนดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค้าบพี่น้องชาวดั้งโด่ง อยากมาสอบถามแหล่งข้อมูลแพทย์คืออยากทำตาครับ เป็นคนหนังตาเยอะอยากได้ตาแบบตามรูปนะครับ อันบนคือตาผม อันล่างคือตาณิชคุณ คืออยากได้ไม่ชั้นใหญ่อยากได้แบบเกาหลีๆ ลองดูครับหมอไหนดี

แสดงความคิดเห็น

ลองไปปรึกษาหมแนนผ่าตัดตาสองชั้นดูสิคะ อยู่สำเพ็ง2 ใกล้ๆบ้านเรา เพื่อนเราไปทำมาสไตล์เกาหลี หวานๆ  โพสต์ 2020-7-25 13:53
ตาสวยอยู่แล้วนะครับ ไม่ต้องทำก็ได้ แต่ถ้าทำ หมอนิเวศ สยามสวอนคลินิค ตรง สยามซอย 1 ก็ทำสวยครับ
เค้าว่าหมอ กมล ยูเนียนมอ ทำสวยนะ...แต่ชอบทรงจมูกหันข้าง จขกท.อ่ะ สวยมากเลย อยากไปทำเลย
ตาน่ารักอยู่แล้วนะครับ ชอบๆ
แนะนำหมอเส มาสเตอร์พีซคลินิก นะคะ หมอดั:งเรื่องทำตาค่ะ
แนะนำ คุณหมอสัมพันธ์ คะ รามาวดี คลีนิค
หมอเสๆ ทำมาเหมือนกันครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-14 00:01:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nanutoxxx เมื่อ 2013-11-13 22:57
หมอเสๆ ทำมาเหมือนกันครับ

ราคาเท่าไรอ่ะคับผม ถ้าไขมันที่ตาหมอเอาออกให้ได้ไหมครับ
อยากได้ทรงธรรมชาติๆ ลองไปทำที่เดียวกะเรามั้ยคะ เพราะเราเองก็ทำตามาแต่แบบเป็นเย็บ3จุด ตาสวยเหมือนไม่ได้ทำเลย แต่เราทำผ่านเอเจนซี่นะคะ ยังไงถามได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้