ดู: 19032|ตอบกลับ: 178
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจกรางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี สำหรับผู้โชคดี 2 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/56

[คัดลอกลิงก์]
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 2 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

กติกา :   ง่ายๆ เพียงตอบคำถาม ว่า คุณชอบใช้ปากทำอะไรมากที่สุด และเพราะอะไรครับ

1. ส่งคำตอบ โดยพิมพ์ Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................
2. ตามด้วยคำตอบ ของท่าน
โดยส่งคำตอบ ใต้กระทู้นี้ได้เลยครับ

------------------------------------------------
เกณฑ์ในการพิจารณาของรางวัล แอดมินจะพิจารณาจ่ากการสุ่มเลือกข้อความที่โดนใจ โดยแอดมิน เป็นคนเลือกผู้โชคดี ครับ

หมดเขตส่งชิงรางวัล วันที่ 25/11/56 เวลา 18.00น. ครับ
ประกาศผลผู้โชคดีพร้อมกันทุกเกมส์ วันที่ 26/11/56 ไม่เกินเวลา 18.00น. ครับ โดย ผู้โชคดีจะต้องติดต่อรับของรางวัลภายในวันที่ 29/11/56
**โดยแอดมินจะทำการแจ้งติดต่อผู้โชคดี ผ่านทางข้อความส่วนตัว PM โดยส่งข้อความจากยูสเซอร์ BOBBY  ในเว็บดั้งโด่งโด่งดอทคอมเท่านั้นครับ
ถ้าติดต่อมาล่าช้า เลยเวลาที่กำหนดไว้ ถือว่าสละสิทธิ์ครับ (สงวนสิทธิ์สำหรับสมาชิกเว็บดั้งโด่งเท่านั้นครับ)

ทางเว็บจะดำเนินการส่งของรางวัลทาง EMS ในวันที่ 2/12/56 ครับ

-------------------------------------------------

หมายเหตุ

1. การพิจารณาผู้ได้รับของรางวัล การตัดสินของทางเว็บไซต์ดั้งโด่งดอทคอม ถือเป็นที่สิ้นสุด
2. ของรางวัลไม่สามารถเปลี่ยน เป็นเงินสดได้ ทางคลินิกขอสงวนสิทธิ์ในการยกเลิก แก้ไข หรือเปลี่ยนแปลงของรางวัล ต่างๆ โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
และไม่สามารถโต้แย้งใดๆ ได้ในทางกฏหมาย เพราะกิจกรรมนี้ เพียงต้องการแจกของรางวัลฟรี ทางเว็บไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียใดๆ
ในของรางวัลดังกล่าว เนื่องจากทางเว็บรับหน้าที่ นำของรางวัลมาแจกสมาชิกฟรีๆ เท่านั้นครับ
3. กฏข้อตกลงเงื่อนไขเพิ่มเติม เป็นไปตามข้อตกลงของทางคลินิก ที่ปรากฏบน Gift Voucher หลังจากที่ได้รับรางวัลไปแล้ว
ท่านสามารุถติดต่อสอบถามรายละเอียด เกี่ยวกับของรางวัลดังกล่าว กับทางคลินิกได้โดยตรงครับ
4. สมาชิกที่เคยได้รับของรางวัลจากคลินิก หรือร้านค้านั้นๆ ไปแล้ว ไม่ สามารถใช้สิทธิ์รับ ของรางวัลได้ครับ โดยทั้งนี้
สมาชิกควรพึงระลึกถึง ข้อกำหนดดังกล่าวนี้ โดยทั้งนี้จะต้องมีความซื่อสัตย์ต่อตนเองและผู้อื่น หากเคยได้รางวัลไปแล้ว
ก็ขอให้เปิดโอกาสให้คนอื่นได้รางวัลบ้างนะครับ "ความซื่อสัตย์ เป็นสิ่งที่ดี" สำหรับใครที่เคยได้รับรางวัลไปแล้ว และเคยได้รับรางวัลซ้ำอีก
แอดมิน (ในกรณีที่ทางเว็บตรวจสอบไม่พบ) ก็ขอให้คุณเจอแต่คนไม่ซื่อสัตย์กับคุณครับ คุณเป็นคนประเภทไหน ก็ขอให้เจอแต่คนประเภทนั้นครับ
5. หลังจากที่ ได้รับ Gift Voucher ไปแล้ว ให้สมาชิกผู้โชคดีติดต่อสอบถามรายละเอียด กับทางคลินิก เกี่ยวกับ การเข้ารับบริการได้โดยตรง
กับทางคลินิกเลยครับ โดย Gift Voucher  มีวันหมดอายุ แอดมินขอแนะนำให้ติดต่อสอบถามไปยังคลินิก ที่ท่านได้รับรางวัล ในทันทีเลยครับ
เพื่อรักษาสิทธิ์ในของรางวัลดังกล่าวครับ
6. หากพบปัญหาใดๆ ในการเข้ารับบริการ สามารถส่งความคิดเห็นของท่านมายังอีเมล์ webdungdong@gmail.com เพื่อเป็นประโยชน์ และเป็นแนวทาง
ในการจัดกิจกรรมแจกของรางวัลในอนาคตครับ

ขอบคุณที่ร่วมสนุกครับ
ดั้งโด่งดอทคอม

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................ใช้ปากร้องเพลงครับ เวลาร้องก็อยากมีเสน่ห์ ถ้าได้ปากที่สวยดูดีก็ทำให้มั่นใจในการร้องเพลงได้มากขึ้นเลยครับ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ชอบใช้ปากไว้ยิ้มค่ะ เพราะเมื่อทุกคนมีเรียวปากที่สวยก็จะยิ้มได้อย่างมั่นใจ และการยิ้มเป็นการแสดงอารมณ์ว่าเรามีความสุข เพียงเรายิ้มให้ตัวเองในกระจกเราก็จะเห็นว่า กำลังมีคนยิ้มไปกับเรา ก็จะทำให้เรามีกำลังใจและมีความสุขใจทั้งวันเลยค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี
ใช้ปากเพื่อพูดในการสอนครับ ผมเป้นติวเตอร์สอนภาษาอังกฤษให้กับเด็กๆ(5-10ชวบ)ครับ
เราใช้ปากพูดเพื่อสอนให้เด็กๆมีความรู้ เเละอธิบายสิ่งที่ไม่เข้าใจให้กับเด็กครับ
เราพูดให้ฮาๆตลกๆ เพื่อที่เด็กๆจะได้สนใจเเละชื่นชอบในการเรียนครับไม่เครียดจนเกินไป บางครั้งก็ใช้ปากพูดเพื่อสอนจริยธรรมสอดเเทรกธรรมะให้พวกเค้าเวลาพวกเค้าดื้อ ไม่ตั้งใจเรียน ตีกัน ครับ บอกให้เค้ารู้เหตุ-ผล ครับ
  ปากก็มีประโยชน์อีกมากมายอ่ะครับเเต่ผมชอบที่สุดก็คือใช้ปากพูดเพื่อสอนครับบบบ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ..................... ชอบยิ้มค่ะ เวลาส่องกระจกดูสวยดี ถ้ายิ้มให้คนรอบข้างโลกคงดูสดใสขึ้นเยอะ
บ โดยพิมพ์ Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี  ...ชอบพูดคุยกับคนทั่วไป
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ชอบใช้ปากพูดค่ะ ปกติเป็นเซลล์อยู่แล้วนะค่ะต้องใช้ปากพูดตลอด เพราะถ้าปากบางสวยเวลาพูดๆแล้วลูกค้ามองเราแล้วตั้งใจฟังเราพูดค่ะ (ขอให้ได้นะค่ะ อยากมั่นใจขึ้นค่ะ)
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี
ชอบใช้ปาก "จูบ" ค่ะ มันเป็นการบอกความรู้สึกว่ารักโดยที่ไม่ต้องพูดค่ะ มีหลากหลายและแบบหลายอารมณ์ด้วยค่ะ  
ชอบใช้ปากในการ เม้ามอยแล้วก็พูดค่ะ เพราะเป็นคนชอบพูด
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................ปาก เป็นสิ่งแรกคะที่จะสร้างความสัมพันธ์กับบุคคลอื่น รอยยิ้มมีส่วนสำคัญที่ทำให้คนเราดูสวยขึ้น เป็นเสน่ห์ความงามในรูปแบบหนึ่ง ปกติแล้วต้องมีการบรรยายหน้าห้อง อัดวีดีโอ และจะได้่รับการไว้วางใจให้พูดในงานสำคัญต่างๆ อยู่เสมอ แต่ด้วยเป็นคนปากที่ค่อนข้างหนา จึงทำให้ขาดความมั่นใจในการที่จะพูด ไม่กล้าที่จะพูดเยอะ เพราะเวลาพูดคนชอบมองที่ปากมากกว่ามองที่หน้า ทำให้รู้สึกอายมาก ขาดความมั่นใจ หากมีปากที่บางขึ้น ก็จะกล้าที่จะยิ่ม ทำให้อะไรดีขึ้นเยอะคะ ขอบคุณคะ
ปากค่ะ เพราะว่า  ชอบยิ้มค่ะ ทำให้มีเสน่ห์ ดึงดูดใจผู้คนทำให้คนรอบข้างอยากเข้าใกล้เสมอ

การยิ้มทำให้เราดูดีและเป็นมิตร และยังช่วยให้อารมณ์ของเราและคนรอบข้างดีขึ้นด้วยค่ะ อีกทั้งเป็นการช่วยบริหารใบหน้าและทำให้ดูอ่อนเยาว์ลง

เมืองไทย เมืองแห่งการยิ้มสยามค่ะ^_^
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................ใช้ปากในการสร้างมิตรภาพที่ดีกับคนอื่นๆ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................ใช้ปากในการจูบค่ะ เพราะการจูบเป็นการสื่อสารโดยที่ไม่ต้องใช้คำพูดแต่สามารถสื่อสารได้ดีกว่าคำพูดค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ชอบใช้ปากในการบอกรักครับ ไม่ว่าจะจูบ หรือพูดจาหวานๆให้กัน ลิมฝีปากบางๆได้ดูมองแล้วมันช่างเคลิ้ม สะจริงๆ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ....................ใช้ยิ้มมากที่สุดค่ะ ยิ้มช่วยทำให้เรามีเสน่ห์ดึงดูดใจผู้คนและทำให้ผู้คนอยากเข้าใกล้เสมอ การยิ้มทำให้เราดูดีและเป็นมิตรกับผู้คนรอบข้าง ยิ่งถ้าเป็น"รอยยิ้ม"ที่สดใส สวยหวานที่ปรากฏอยู่บนใบหน้า ก็ถือว่าเป็นเสน่ห์ความงามในรูปแบบหนึ่งที่มีเอกลักษณ์ชัดเจนจนยากจะเลียนแบบ จึงทำให้สาว ๆ หลายคนพยายามเสาะหาวิธีมาเพื่อช่วยเปลี่ยนยิ้มให้ดูน่ารัก สดใสบ้าง รวมทั้งตัวดิฉันด้วยค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ชอบยิ้มเพราะรอยยิ้มเป็นสื่อแห่งมิตรภาพ สื่อแห่งสันติภาพ สื่อแห่งความหวังในการสื่อสาร สื่อถึง ความสุขและเปนการให้กำลังใจคนที่เรารัก ทำให้โลกสดใส เมื่อโกรธกัน พอยิ้มเท่านั้น แหละหายงอนกันเลย การมีปากสวยทำให้เรายิ้มสวยขึ้นมากค่ะ ^___^ ยิ้ม ๆ (อยากมีปากสวยๆจ้า)

ยิ้มครับ เพราะรอยยิ้มเป็นสิ่งที่สวยงาม ที่ไหนไม่มีรอยยิ้มที่นั้นมักจะสวยงาม รอยยิ้มเป็นตัวแทนแห่งความสุข ความหวังดี ยิ้มอย่างมั้นใจและจิงใจคับ ถึงจะทุกจะเศร้าแค่ไหนเพียงยิ้มแค่เล็กน้อย ก็ทำให้มีใจสู้ขึ้นมา . .
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ......................ใช้ปากไว้พูดคุยค่ะ
เพราะว่าเวลาที่พูดคุยกับใครนั้น ปากก็เป็นส่วนสำคัญมากๆค่ะ ขอให้ได้ทำปากบางทีเถอะ จะได้สวย มั่นใจ
เวลาที่พูดคุยกับใครและอาจจะทำให้หน้าตาเราดูดีขึ้นด้วยค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ชอบใช้ปากในการยิ้มค่ะ หรือ บางครั้งเวลาเราอารมฌ์ไม่ดีปากก็บอกได้ การที่ปากได้รูปสวยไม่ว่าจะอยู่ในอารมณ์เเบบไหนเราก็จะมั่นใจ แถมเวลาทาลิปทาสีอะไรก็สวย เวลาพูดหรือหัวเราะก็มั่นใจ

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี  เพราะอยากยิ้มให้สวยและมีเสน่ห์เวลายิ้ม เพราะการยิ้มก็เป็นหน้าต่างของหัวใจอย่างหนึ่งทำให้คนมองเราแล้วมีความสุข
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amp9010 เมื่อ 2013-11-11 21:32

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amp9010 เมื่อ 2013-11-11 21:31

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amp9010 เมื่อ 2013-11-11 21:31

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี                                                                                                                                                          ชอบใช้ปากจุ๊ฟแก้มเวลาอยู่กับแฟน เค้าบอกว่าผมทำให้เข้ามีความสุข ^^
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................ใช้ปากยิ้มสิจ๊ะ พูดไม่ค่อยเก่ง ขอยิ้มแทนล่ะกันสร้างมิตรภาพดีๆ ได้โดยไม่ต้องลงทุน
ชอบใช้ปากในการยิ้ม เพราะว่า  เราเป็นคนไม่ค่อยยิ้มค่ะจึงทำให้ไม่ค่อยยิ้มเลยอยากทำปากบางให้มีเสน่ห์ ดึงดูดใจผู้คนทำให้คนรอบข้างอยากเข้าใกล้เสมอ

การยิ้มทำให้เราดูดีและเป็นมิตร และยังช่วยให้อารมณ์ของเราและคนรอบข้างดีขึ้นด้วยค่ะ 0_0
Centrallaser clinic แจกศัยกรรมปากฟรี
ชอบใช้ปากในการ ยิ้ม พูด ดูด กิน อม
Centrallaser clinic แจกศัยกรรมปากฟรี
ชอบใช้ปากในการพูดคุยยิ้ม เพราะปากเป็นสิ่งดึงดูดผู้คนเวลาพูดคนที่คุยกับเราก็จะมองที่ปาก
หนูชอบใช้ปากยิ้ม การมียิ้มที่สวยมันทำให้โลกสวยงาม ทุกอย่างดูสดใส
รอยยิ้มเป็นการสานมิตรภาพได้ดีมาก โดยเฉพาะรอยยิ้มจาก 'ริมฝีปากที่สวยงามและน่ามอง'
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้